กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดจอง!!!! เสื้องาน 10 ปี สีดำ สกรีนทอง ผ้าเนื้อดี รับรอง !!

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311125
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A311125

Cefiro-Thailand Staff
เปิดจอง!!!! เสื้องาน 10 ปี สีดำ สกรีนทอง ผ้าเนื้อดี รับรอง !!
เป็นลิมิเต็ด อิดิชั่น ทำรอบเดียว ไม่มีขาย
ตัวละ 290.- รอบ อก ของแต่ละไซส์
S - 35"
M - 38"
L - 40"
XL - 42 - 44"
XXL - 45" (ราคาพิเศษ 320.- )
ปิดจองวันศุกร์เที่ยงครับ

ปล.ใครที่สั่งในเฟสบุ๊กแล้ว ไม่ต้องสั่งในนี้แล้วนะครับ

ปล.2
จองแล้วมารับที่งานนะครับ จะให้สิทธิผู้ที่มาร่วมงานก่อนครับ ถ้าเสื้อมีจำนวนเหลือมากพอหลังจากจบงาน ก็จะจัดส่งให้ผู้ที่ไม่สะดวกมาร่วมงานเป็นลำดับไป จึงเรียนมาเพื่อทราบ

มีความยาวของเสื้อแต่ละ Size ด้วยป่าวครับ

ไฟล์แนบ

9.2 KB · อ่าน: 61
ขอถามครับว่า ผมไม่ได้ไปติดงานสั่งได้ไหมครับ
ถ้าได้ ขอ L 1 ตัวครับ แล้ว ต้องจ่ายเงินที่ไหน กี่บาทครับ
แล้วเห็นว่าเล่น.เฟสบุ๊กใช้ชื่อว่าอะไรครับ
ขอบคุณครับ

ขอสงวนสิทธิ์ให้สมาชิกที่สะดวกมาร่วมงานและรับเสื้อในงานก่อนนะครับผม

ปิดจองแล้วนะค่ะ ลืมแจ้ง !!!

ขอบคุณทุกท่านที่สั่งจองนะค่ะ. รับเสื้อพร้อมชำระเงิน ที่หน้างานจ้าา

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน