กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สถาพ นี้ยังจะซ่อมได้ไหมหน่อ .. :coolly-0029: หรือจะโดนเปลี่ยนดุมใหม่ เอย..
กูรู มาช่วยตอบที่ :coolly-0011:

ไปทามกูรูมาแล้ว แค่หาสลักเกลียวมาใส่ใหม่ ก็หน้าจะใช้ได้เพราะรูฟันยังไม่หวาน
เอาสักตกใจหมดเลย
คืนนี้ต้องไปเบิก ที่บริษัทแล้ว คิคิ.. ดุม 5.114 เทีนน่า

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แค่ไปร้านล้อ ช่วงล่างอะคับ เอาดุมไปให้เค้าใส่น็อตตัวผู้ แค่นั้นเองคับ ตัวมะกี่ตังคับ

ไปทามกูรูมาแล้ว แค่หาสลักเกลียวมาใส่ใหม่ ก็หน้าจะใช้ได้เพราะรูฟันยังไม่หวาน
เอาสักตกใจหมดเลย
คืนนี้ต้องไปเบิก ที่บริษัทแล้ว คิคิ.. ดุม 5.114 เทีนน่า
มันใส่ได้จริงเปล่าเอามาเผื่อบ้างครับ...อยากลอง
:coolly-0033:

ใส่แล้ว จะแรงเหมือน เทียน่า ป่าวพี่จี้ เทียน่า นี่มันใส่เซฟได้หลายอย่างเลยนะ หาสาวเทียน่ามานั่งข้างๆ บ้างมั้ยพี่จี้ อิอิน่ารักๆ

สวัสดีครับไม่ได้เข้ามาป่วนเปี้ยนนานมาก หาของ หน่อยคร้าบช่วงนี้ใครมี แบ่งผมหน่อยคร้าบเดือดร้อนเรยยย กระจกบานหน้ามีร้าวคร้าบ กับ ชุดไฟซีน่อน คร้าบบบ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
สวัสดีครับไม่ได้เข้ามาป่วนเปี้ยนนานมาก หาของ หน่อยคร้าบช่วงนี้ใครมี แบ่งผมหน่อยคร้าบเดือดร้อนเรยยย กระจกบานหน้ามีร้าวคร้าบ กับ ชุดไฟซีน่อน คร้าบบบ

มะเปนไรคับ เข้ามาคุยกันได้เหมือนเดิมคับ

กระจกบานหน้า กับ ไฟซีนอล รอคนมีเก็บไว้มาบอกนะคับ กระผมยังมะมีใช้เยย:coolly-0036:

มะเปนไรคับ เข้ามาคุยกันได้เหมือนเดิมคับ

กระจกบานหน้า กับ ไฟซีนอล รอคนมีเก็บไว้มาบอกนะคับ กระผมยังมะมีใช้เยย:coolly-0036:

ขอบคุณคร้าบพี่น้องชาวปราการ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน