กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีครับโทรมาคุยเลย ง่ายดี... แต่ว่าเป็น 12V depo
ติดต่อ ตามเบอร์หน้า1 ของเป็นเวลาตอนเย็นถึงตี5 นะครับ พอดีช่วงนี้มาเข้ากะดึก
รับทราบครับ สวัสดีตอนเช้า ชาวปราการทุกท่านครับ

ไฟซีนอล 900 (ต้องแปลงเองน่ะครับ) รับประกันของมือ1แน่นอน แต่ไม่มีปรับสูงต่ำ
หายเงินซ่อมรถหน่อย ...

โอ้วดีเลยคับพี่จี้ แล้วถ้ารวมแปลงให้พร้อมใส่ กี่บาทอะคับ ผมทำมะเปนอะ ไฟ24v เหมือนกานเลย:coolly-0009:

ช่วงนี้ฝนฟ้าตกบ่อย ใช้รถ ใช้ถนน โปรดใช้ความระมัด ระวังกันให้มากขึ้นกว่าเดิม ด้วยนะครับ

เมื่อวานไปเจอฝนมา ไม่ทันระวัง รถเลอะหมดเลย ฮือๆๆๆๆ :coolly-0041:

กลางวันต้องใช้ยามด้วยเหรอครับหนึ่ง...
คริคริ

แหะ.. นานๆเข้ามาเยี่ยมที กลัวจำกันไม่ได้ครับ
เลยต้องแซว

ถ้าไม่กลับไปอ่านที่หนึ่ง Post ไว้ มีงงแน่นอนครับ:coolly-0020:

แหะ.. นานๆเข้ามาเยี่ยมที กลัวจำกันไม่ได้ครับ
เลยต้องแซว

ถ้าไม่กลับไปอ่านที่หนึ่ง Post ไว้ มีงงแน่นอนครับ:coolly-0020:

ผมไม่ลืมหรอกคับ จำได้ทุกคน (เท่าที่จำชื่อและรหัสได้) อิอิ

โอ้ยๆๆๆหายไปจากโลกอินเตอร์เน็ตนานเลยผมต้องขอโทษพี่ๆทุกคนด้วยนะครับพอดีว่าผมติดธุระหลายอย่างจึงไม่ค่ยได้เปิดมาเปิดทีไรดูแต่พวกภาพโป๊ ทั้งนั้น 555
ส่วนวันอาทินี้ใครจะมาขับรถเล่นฝั้งนี้ก็มาเลยนะครับ มาเจอผมได้
ตอนนี้รถผมกำลังหล่อมาก 555 ใส่กันชนหนัแล้วนะ แต่สีดำ ใครๆก็บอกไม่ต้องทำสีส้มผมว่าจะไม่ทำ เพราะว่ามันดูโหด ดี พี่ๆ ทุกคนสะบายดีกันใหมครับ
ถ้าว่างก็มาแวะจอดรถเล่นกับน้องๆ ได้นะครับ แล้ววันที่ 3ได้ข่าวว่าจะมาถ่ายรูปลงหนังสือกันใช่ใหมครับ ก่อนถ่ายผมอยากให้พี่ๆ ที่จะถ่ายลงได้ติดสติกเกอร์ของทางโซนเราให้ครบทุกคนด้วยนะครับ เพื่อมันจะได้เป็นชื่อเสียงในอนาคตของเราเอง

สุดท้ายนี้ผมไม่ได้เมานะครับ แต่ว่างจากทำงาน เลยมานั่งพิม

ผมรักพี่ๆทุกคนนะครับรักกันรักกันนะครับ จุฟๆ

รักและคิดถึง
นาย ธีระพงษ์ ฐานะ

โอ้ว หวัดดีน้องต้น หายไปนานมากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก
ไงก็ดูแลตัวด้วยนะทำงานหนัก ก็ดูสุขรูปตัวเองด้วยนะคับ
ถ้ากันชนหน้าสีดำ ก็โหดอีกแบบ แต่ถ้าสวยด้วย ก็สีส้มเทอะน้องมันจะได้ดูสวยๆไปเลย สีน้องสวยอยู่แล้ว ก็จะได้สวยๆเหมือนเดิมนิ
ช่ายแล้วๆ วันที่ 3 จะได้ลงหน้าสือ เสื้อพร้อม สติ๊กเกอร์พร้อม คนพร้อม(มั้ง) อิอิ

มะเปนหรอกว่างก็แว่ะมาคุยได้นิ มีธุระก็ทำให้เสร็จก่อนค่อยมาคุยนิ ไงไม่ห่างหายไปไหนหรอก นี่ขนาดธุระเยอะยังมะคุยได้เลยนิ สุขีๆ

รักและคิดถึง
นายนันทวัฒน์ ณ บางพื้นที่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน