กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ต้องแจ้งให้ทราบแบบนี้นะคับคุณน้องที่รัก มันเป็นวันเลือกตั้งโว้ย จะไม่ให้ไปใช้สิทธิ์ใช้เสียงเลยรึไอ้บ้า 555 เลยนัดกันตอนเที่ยง เพราะตัวตูต้องไปเลือกที่ ปทุมธานี :coolly-0019:

เสี่ยโค้ช ไปเลือก จังหวัดเดียว กะผมเลย กว่าผมจะตื่นออกจากบ้านก้อเที่ยง - บ่ายแว้วว น่าจะกลับมาไม่ทันคับ เพราะช่วงเย็นต้องพาพ่อไปทานข้าวด้วยกันอีกนานๆ ไปเจอกันที สงสัยงานนี้ต้องสละสิทธิ์ :coolly-0041:

สวัสดีค่ะ:coolly-0003: ตอนดึก กับบรรยากาศดีๆหน้านอน เห้อ! ฝนตกทุกวันเลยค่ะ เซ็งค่ะ :coolly-0036:ทำเอาร้านอาหารแย่ได้อีกค่ะ
ฝนตกทางนี้หนาวถึงคนทางโน้นๆๆๆๆ เกี่ยว ไหมเนี่ยะ :coolly-0023::coolly-0010:

ปราการ ฝนตกไหม ค่ะ

ประกาศ คับ วันที่ 3 นัดถ่ายหนังสือ บ่ายสองโมง แต่จะมารวมตัวกันที่ ปั๊ม ปตท 4x4 เที่ยงตรง ออกเดินทางบ่ายโมงตรงคับ รบกวนพี่ๆเพื่อนๆทุกท่านมารวมตัวตามเวลาที่กำหนดด้วยนะคับ หนังสือที่ลงมี 2 เล่ม คือ FMM กับ CARS (พิมพ์ผิดก็ขออภัยด้วยคับ) ตกเย็นก็รับประทานอาหารกันคับ สังสรรค์ตามสะดวก ค้าบบบบบบบพี่น้องงงงง
ลงหนังสือ FMM / RACE คับ เตรียมรถไว้หล่อเลย

อินเตอร์มีคับ .............ใส่อยู่ :coolly-0010:

เบาะมะมีคับ ตอนนี้เอาเก้าอี้ซักผ้านั่งแทนคับ :coolly-0028:

ในเวปมีเพียบเลยพี่ เห็นสวยๆใบก็เริ่มต้น 3000+อะพี่ ให้หาให้มั้ย หรือยังไงคับ เซียงกงก็มีเบาะนะคับ แต่ไม่ได้ถามราคามาคับ:coolly-0005:

งั้น เบาะดำ ผมขอนะ ที่เพื่อนในอะงับ คิคิ :coolly-0040:

ไปไหนกันอ่ะครับพี่ ><"

ไปลงหนังสือกันครับ พี่ U วันที่ 3 เจอกันที่ปั๊ม 4 x 4 แต่เท่าที่ผมจำ

ได้ พี่อยู่ ฝั่งพระประแดงอยุ่แล้ว ติดต่อคนฝั่งพระประแดงเลยครับ เพราะไป

ถ่ายน่าจะใต้สะพาน อุตสาหกรรมมั้งครับ ถ้าผมจำผิดก็ขอโทษด้วยนะครับพี่

น้อง ช่วยแจ้ง สถานที่ให้คนที่ยังไม่ทราบด้วยครับ :coolly-0034:

สวัสดีครับผม โต๊ดขอเป็นสมาชิกใหม่ในเซฟปราการ ขอฝากเนื้อฝากตัวดัวยครับ
รหัส a31124
081-4403396

ครับผม ยินดีต้อนรับคัรบ เดี๋ยวให้เจ้าของกระทู้ เค้าไปแก้ หน้าบอร์

เพิ่มเบอร์เข้าไปครับ แล้วอย่าลืมวันที่ 3 นะครับ ไปด้วยกันให้ได้นะครับ

คิคิ :coolly-0028:

สวัสดีตอนดึกคาบ วันที่3ไปไหนกันคาบไปด้วยคน ได้ไหมคาบ

ไปน้อง ไปถ่ายรถลงหนังสือกัน คลับเราได้โตขึ้นอีกขั้นครับ มาให้ได้นะเมษ

คิคิ อุ้ย เดี๋ยวบอกพี่หน่อยด้วยนิ แกรู้เรืองเปล่านิ :coolly-0034:

สวัสดีค่ะ:coolly-0003: ตอนดึก กับบรรยากาศดีๆหน้านอน เห้อ! ฝนตกทุกวันเลยค่ะ เซ็งค่ะ :coolly-0036:ทำเอาร้านอาหารแย่ได้อีกค่ะ
ฝนตกทางนี้หนาวถึงคนทางโน้นๆๆๆๆ เกี่ยว ไหมเนี่ยะ :coolly-0023::coolly-0010:

ไม่ค่อยตกเลยครับ หนูต้า :coolly-0031: ยังไงก็สู้ ๆ ครับ ร้านอาหารยังไงคน

ต้องทานอยู๋แล้ว แต่มากน้อยก็ว่ากันไปครับ

เรียน แจ้งข่าวอย่างไม่เป็นทางการก่อนนะครับ ถ้าไม่มีอะไรผิดพลาด หนึ่ง จะได้เปิด

คาร์แคร์ ยี่ห้อ Moly care by carlack 68 ครับ ตั้งอยู่ที่ถนนเพชรเกษม

ทางไปนครปฐม นะครับ ถ้าได้เซ้งแล้วจะบอกอีกทีครับ

(งบประมาณ ชาวญาติผู้ใหญ่ล้วน ๆ) ต้องรอคำตอบจากญาติผู้ใหญ่ผมอีกรอบครับ

ถ้าเป็นทางการแล้วจะแจ้งให้ทราบล่วงหน้าครับ

สวัสดีตอนดึกคาบ วันที่3ไปไหนกันคาบไปด้วยคน ได้ไหมคาบ

เมษ วันที่ 3 ว่างมั้ย ตอนสายๆ เจอกานปั๊ม 4*4ที่เดิมนะ ไว้ใกล้ๆจะโทหา หรือไปตามที่เต้นท์เลย :coolly-0028:

หวัดดีคับ ปากน้ำหนาวมาก :coolly-0010: อ่ะ

ดีครับจะไปไหนกันเนี่ย:coolly-0039:

พี่หน่อย วันที่ 3 ตอน11โมงเจอกานที่ปั๊มนะคับ 4*4 จะไปถ่ายลงหนังสือ ที่ใต้สะพานภูมิพล คับ ใกล้ๆแล้วจะโทหาอีกทีคับ :coolly-0039:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน