กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ร้านตั้งอยู่บริเวณ ก่อนถึงสี่แยกไฟแดงบุ่ง เส้นหน้าโรงพยาบาลค่ายสุรนารีครับร้าน ชิลล์ (มาไม่ถูกกรี๊งหาเลยค่ะ)
งานช้างน่าจะเดือน พ.ย. ใช่ป่าวค่ะ

ตามนั้นเลยค่ะพี่บอล ถ้าหาไม่เจอกริ๊งไปค่ะ :coolly-0003:
งานช้าง พ.ย ถูกต้องแล้วครับ พิธีเลี้ยงโต๊ะช้าง ตกข้ามหน้าร้านต้าเลย ค่ะ (แวะมานะค่ะ จักหนักค่ะ):coolly-0025::coolly-0010:

ตามนั้นเลยค่ะพี่บอล ถ้าหาไม่เจอกริ๊งไปค่ะ :coolly-0003:
งานช้าง พ.ย ถูกต้องแล้วครับ พิธีเลี้ยงโต๊ะช้าง ตกข้ามหน้าร้านต้าเลย ค่ะ (แวะมานะค่ะ จักหนักค่ะ):coolly-0025::coolly-0010:
นั่งเฝ้าอยู่ว่าจะตอบเมื่อไร..อิ.อิ :coolly-0023:

วิน ส่งรูปล้อแม็กมาให้ดูหน่อย เพื่อคนที่บริษัทเค้าสนใจ เอามาแบบหลายๆ รุ่นก้อดีน่ะ
17-18 จัดมางามๆ มีหลายๆรูปก็ดีน่ะ ส่งมาตาม เมลนี้น่ะ [email protected]

หวัดดีคับทุกท่าน
@ พี่ลุย เรื่องยางรอก่อนนะพี่ พอดีคุณเมียเค้าอยากเห็นลายยางของคุณพี่ก่อนอ๊ะง้อแทบตายกว่าจะยอมดี จัดเต็มไป 2 ดอก ยิ้มออกเลย 555++
@ เสี่ย 1 U ตกลงญาติเสี่ยจะเอาเซฟที่เต้นท์ป่าวหวะ แม่งเรื่องมากสุด ๆ อธิบายไม่รู้กี่รอบแล้ว ว่าค่าจัด ค่าโอน ค่าเลี่ยงประกัน ต้องจ่ายเองอยู่แล้ว โทรมา 10 รอบถามว่าต้องจ่ายค่าอะไร10รอบ เมื่อเช้าปลุกแต่เช้ายังถามอีกว่าจะต้องจ่ายค่าอะไร พอบอกว่าจ่ายตามนี้มันบอกว่าต้องจ่ายค่าเลี่ยงประกันด้วยเหรอ ก็หละงง
@เสี่ยตั้มพระประแดง เรื่องเกียร์ไปถึงไหนแล้วเพื่อนเด๋วตังค์กูหมด 555++
@ ปราการทุกคน คิดถึง 555++:coolly-0001:

ใครมีอินเตอร์ไม่ใช้แล้ว ไม่บิด ไม่บุบ ราคาถูกๆบ้างคับ จะเอามาใส่หลอกเฉยๆ แหะ:coolly-0023:

ผมหล่ะ หา กระทู้ไม่เจอ ไม่รู้ว่า เค้าแยกออกมา 555+

พี่โน๊ต เป็นผีหรอจะหลอกอะ

หวัดดีคับทุกท่าน
@ พี่ลุย เรื่องยางรอก่อนนะพี่ พอดีคุณเมียเค้าอยากเห็นลายยางของคุณพี่ก่อนอ๊ะง้อแทบตายกว่าจะยอมดี จัดเต็มไป 2 ดอก ยิ้มออกเลย 555++
@ เสี่ย 1 U ตกลงญาติเสี่ยจะเอาเซฟที่เต้นท์ป่าวหวะ แม่งเรื่องมากสุด ๆ อธิบายไม่รู้กี่รอบแล้ว ว่าค่าจัด ค่าโอน ค่าเลี่ยงประกัน ต้องจ่ายเองอยู่แล้ว โทรมา 10 รอบถามว่าต้องจ่ายค่าอะไร10รอบ เมื่อเช้าปลุกแต่เช้ายังถามอีกว่าจะต้องจ่ายค่าอะไร พอบอกว่าจ่ายตามนี้มันบอกว่าต้องจ่ายค่าเลี่ยงประกันด้วยเหรอ ก็หละงง
@เสี่ยตั้มพระประแดง เรื่องเกียร์ไปถึงไหนแล้วเพื่อนเด๋วตังค์กูหมด 555++
@ ปราการทุกคน คิดถึง 555++:coolly-0001:
กำลังดำเนินการให้อยู่ครับวันนั้นบอกราคาที่ซื้อเข้า23000เดียวถามคนนำเขาก่อนว่าจะจบที่ราเท่าไรแล้วเดียวผมโทรหาเสี่ยอีกทีวันเสาร์จะเข้าไปเปิดตู้ครับ

สวัสดีตอนเย็นๆกับบรรยากาศ แสนที่จะสบาย:coolly-0009: สุรินทร์ ไม่มีแดดมาห้าวันแล้ว ดีจัง :coolly-0038:
:coolly-0015: ปราการ อากาศเป็นยังไงบ้างค่ะ:coolly-0003:

ปราการร้อนได้อีกครับ

อิจฉาสุรินทร์จริง ๆ ไม่มีแดดซะงั้นอะงับ คิคิ :coolly-0044:

ศุกร์นี้ ไประยอง ฮิ. ไปเที่ยวคับกลับวันอาทิตย์คับ
แบบว่า กิน.ครี่. ...... นอน อ่ะคับ สาวเพรียบ รับประกันความพึงพอใจ
ไม่ีดีจิงยินดีคืนเงินคับ..อิอิ.. ท่านไดสนใจออกทริปมากับผมเลยคับ
ชวน.....

อุ้ย สนใจนะ แต่เดี๋ยวพี่กะบานแยกอะน้อง คิคิ :coolly-0037:

:coolly-0009:อากาศสบายดีมากคับ มะค่อยมีแดดเท่าไหร่ ฝนตกเป็นพักๆความกดอากาศต่ำ แต่แรงดันฉันยาววว:coolly-0026:

แรงดันยาว นี่สื่อถึงอะไรน้า เพื่อนผม นี่ชักยังไงนิ คิคิ :coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน