กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ใครที่ยังไม่ได้ถ่ายรูปรถลงหนังสือวันที่3ให้มาถ่ายรูปอีกครั้งวันที่17หรือใครถ่ายแล้วไม่สวยให้มาถ่ายใหม่เวลาเดียวจะแจ้งให้ทราบอีกทีขอบคุณครับ

รับทราบครับพี่ตั๊ม จะรีบปั้นรถให้เสร็จครับผม คิคิ :coolly-0009:

รูปวันที่ 3 สวยมากครับ
เสียดาย ไม่ใด้ไปถ่ายด้วย
ไปเที่ยวระยองมาคับ
17 นี้ไปพร้อมพี่จี้คับ แฮ่ๆ

โปรดทราบๆๆ ฟังทางนี้
วันที่ 3 ที่ผ่านมา ให้ยังไม่ได้ส่งรายละเอียดรถของตัวเอง..........โทรหาพี่วิน 089-119-9153 บอกรายละเอียดได้เลยคับพี่ พี่วินรอรายละเอียด และจะได้ส่งไปให้ทางหนังสือเค้าเลยคับ......แค่นี้นะคับ ขอบพระคุณทุกท่าน จบ...​

มาๆทำลายเซนต์ไม่เปนอ่ะจะเอาแบบแนตอ่ะ
:coolly-0002:

ต้องฝากไฟล์รูปก่อนเอามาลงคับ ถ้าจะเอารูปผมเลย ก็มีสกุลไฟล์ให้คับ แล้วไปทำที่หน้าแรก กดที่รูปดินเพล เรา แล้วด้านซ้ายจะมีเขียน แก้ไขลายเซ็นอะคับ

ผมอยู่ ซอยวัดด่าน เพิ่งซื้อรถมาครับแล้วก็เพิ่งเส็ดครับ
ขอเป็นหนึ่งในด้วยนะครับ
หน้าจะเคยเห็นกันนะครับ

ไฟล์แนบ

62.6 KB · อ่าน: 42
ผมอยู่ ซอยวัดด่าน เพิ่งซื้อรถมาครับแล้วก็เพิ่งเส็ดครับ
ขอเป็นหนึ่งในด้วยนะครับ
หน้าจะเคยเห็นกันนะครับ

ยินดีต้อนรับคับป๋ม ว่างๆมามิตติ้งกันได้นะคับ ไว้เจอกัน

สุดยอดแล้วต้า เล็กไม่ใหญ่ๆทำ กลุ่มเราตั้งจัดเต็ม อิอิ ..............เมาปลิ้นมันทุกคน:coolly-0028:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน