กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมอยู่ ซอยวัดด่าน เพิ่งซื้อรถมาครับแล้วก็เพิ่งเส็ดครับ
ขอเป็นหนึ่งในด้วยนะครับ
หน้าจะเคยเห็นกันนะครับ
ยินดีที่รุ้จักครับผมอยุ่สามแยกการไฟฟ้าครับ:coolly-0010:

สุดยอดแล้วต้า เล็กไม่ใหญ่ๆทำ กลุ่มเราตั้งจัดเต็ม อิอิ ..............เมาปลิ้นมันทุกคน:coolly-0028:
เข้าทางเลยครับเมาปลิ้น
และยินดีที่ได้รุจักทุกท่านครับ
ผมชื่อ Pipe นะครับ:coolly-0003:

และยินดีที่ได้รุจักทุกท่านครับ
ผมชื่อ Pipe นะครับ:coolly-0003:

ดีคับปิ๊บ (ถ้าไม่ใช่ขอโทดคับ)
ผมโน๊ตคับ อยู่แถวโรงเรียนนายเรือคับ ป๋ม

ปราการไม่มีเมาคาบ มีแต่ปริ้นกันทั้งนั้น555 ยินดีที่ได้้่รู้จักคาบ
ผม เมษคาบ อยู่สี่แยกเทพาคาบ

ผมอายุ 22 นะครับ ยังไม่มีรหัส ตอนแรกว่าจาขายรถ ไม่ขายและเสียดายครับ
มีมิตติ้งยังไงบอกมั่งนะครับอยากไปครับ
:coolly-0045:

คุณ BANKSILVER และ คุณ JEFF LOOMIS ลงเบอร์โทสับ ไว้ด้วยคับ เพื่อมีงานมีมิตติ้งที่ไหน จะได้โทรตามได้ดวกคับ และจะแจ้งให้ทราบอีกทีคับ

@นัท ......ไม่รุ้เลยคับใครไปบ้างอ่ะ ผม
@พี่อั๋น .....จัดไปคับว่างไปกานแน่นอนคับ

ผมชื่อ "อาร์ท" คับ บ้านอยู่บางแก้ว ขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วยอีกคนคับ อิอิ

แล้วเสาร์นี้นัดรวมคัวกันที่ไหนคับ???

0857544817 pipe นะครับ
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยคนคราบ

ไฟล์แนบ

62.6 KB · อ่าน: 51
    72.9 KB · อ่าน: 44
@แบงค์ - ยินดีที่ได้รู้จักนะคับ ไว้เจอกานนะคับ
@pipe - เรื่องมิตติ้งมาดูในนี้ได้เลยคับมีมิตติ้งวันไหนจะประกาศในนี้น่ะคับ

หวัดดีคับทุกโคนนนน

คุณแบงค์-คุณเป๊บ หวัดดีคับ เสาหน้าเห็นมีลงถ่ายหนังสืออีกคับ มิตติ้งย่อย ไงถ้าว่างติดตามได้นะคับ ถ่ายที่ใต้สะพานภูมิพล ที่เก่างับบบ

ผมชื่อ "อาร์ท" คับ บ้านอยู่บางแก้ว ขอฝากเนื้อฝากตัว ด้วยอีกคนคับ อิอิ

แล้วเสาร์นี้นัดรวมคัวกันที่ไหนคับ???

ปั๊มปตท4คูณ4ติดกับออฟโรสสมุทรปราการครับที่ประจำของชาวเซฟปราการ:coolly-0045:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน