กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สวัสดีครับพ่อแม่พี่น้องชาวปราการทุกท่าน
ไม่ว่าจะเป็นสมาชิกใหม่หรือเก่ากระผม ชื่อ นาย ธีระพงษ์ ฐานะ
บ้านอยู่พระประแดง เกาะบางกอบัว มีความประสงค์ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกคนนะครับ
เมากันยาวๆไปครับ 555 แล้ววันนี้จะมีคนไปกี่คันครับ อยากให้ไปกันซัก 20 คันจัง
ช่วงนี้ฝนตกถนนอาจเลื่อนมากเลยนะครับดังนั้นห้ามขับเกลิน 3000 รอบนะครับ
แล้วเวลาเมาอย่าซิ่งนะครับ ดูแลสุขภาพกันด้วยนะครับทุกคน
พักผมไม่ค่อยได้เข้าเวปไซร์เท่าไรเลยนะครับ นานๆทีมาพิมก็ขอพิมเยอะๆหน่อยนะ
5555 ผมรักพี่ๆทุกคนนะครับ จุ๊ฟๆ และอยากให้พี่ๆทุกคนรักกันนานๆอย่าเห็นแก่ประโยชน์ส่วนตนมากนะครับ ควรมีการแบ่งปันกัน นะครับ เราจะได้รักกันรักกัน นานๆ
ไม่ได้เมาแล้วพิมนะครับ
ด้วยรักและคิดถึงจาก น้องต้น

เตือนภัย ระวังน่ะคับ ร้านปลาเผานิคมบางปู

แม่งอารมย์เสียคับ พี่ๆ เมื่อคืนไปกินเหล้า แถวๆตลาดนิคมบางปู
ผมเช็คบิน จ่ายเสร็จเรียบร้อย แล้วนั่งกินต่ออีกแป็บ1
จาลุกกลับ แล้วเจ้าของร้านมัน บอกว่ายังไม่จ่ายเงินเลยค่ะ แม่งหน้าด้านสุดยอด
ผมเลยต้องจ่ายอีกรอบ1 อ่ะคับ ซวย...มาก

17 นี้คงไปไม่ได้แล้วคับ
เสียหัวตั้งเเต่เมื่อคืน เคราะซ้ำกำชัดแท้ๆ
ขับออกมาจากร้านปลาเผา ตกหลุมรัก..อิอิ
กันชนห้นา แตก .ยางหน้าฉีก .ไฟเลี้ยวก็แตกอีก อวกคับงานนี้
รถ เข้าอู่อยู่ สงสัยไปไม่ทันแน่ เสียดายมากคับ พี่1 พี่โน้ด พี่แน็ต พี่โคช พี่จี้ พีี่ลุย
เฮ้ย เศ้รา...

17 นี้คงไปไม่ได้แล้วคับ
เสียหัวตั้งเเต่เมื่อคืน เคราะซ้ำกำชัดแท้ๆ
ขับออกมาจากร้านปลาเผา ตกหลุมรัก..อิอิ
กันชนห้นา แตก .ยางหน้าฉีก .ไฟเลี้ยวก็แตกอีก อวกคับงานนี้
รถ เข้าอู่อยู่ สงสัยไปไม่ทันแน่ เสียดายมากคับ พี่1 พี่โน้ด พี่แน็ต พี่โคช พี่จี้ พีี่ลุย
เฮ้ย เศ้รา...

งานเข้าเลยน้องเอย00+ ส่วนพี่ โซรีนอล ไหม้จอดอยู่แถวบางนามา 2 วันแล้วเหมือนกัน สิ่งที่กลัว กลัวมันจะไหม้ตัวไดสตราก มากว่า มิฉนั้น งานใหญ่แน่ อีกอย่างกลัวหายด้วยจอดไว้ข้างถนน

ผมเพิ่งไปแทะเนินในซอยบ้านมาครับ แตก เพิ่งออกจากอู๋แท้ๆเข้าไปอีกแล้ว
เห้อออออออออ:coolly-0006:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน