กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ขอบคุณน้องๆชาวปราการ ที่มาพบปะสังสรรค์กัน น้องๆ น่ารักกันทุกคนเลยครับไว้พบกันอีกคราวหน้านะครับ

เตือนภัย ระวังน่ะคับ ร้านปลาเผานิคมบางปู

แม่งอารมย์เสียคับ พี่ๆ เมื่อคืนไปกินเหล้า แถวๆตลาดนิคมบางปู
ผมเช็คบิน จ่ายเสร็จเรียบร้อย แล้วนั่งกินต่ออีกแป็บ1
จาลุกกลับ แล้วเจ้าของร้านมัน บอกว่ายังไม่จ่ายเงินเลยค่ะ แม่งหน้าด้านสุดยอด
ผมเลยต้องจ่ายอีกรอบ1 อ่ะคับ ซวย...มาก

โอ้ว เลวมาก ๆ ครับ ดีน้องเตือนไว้ จะได้ไม่ไปกินกันครับ

17 นี้คงไปไม่ได้แล้วคับ
เสียหัวตั้งเเต่เมื่อคืน เคราะซ้ำกำชัดแท้ๆ
ขับออกมาจากร้านปลาเผา ตกหลุมรัก..อิอิ
กันชนห้นา แตก .ยางหน้าฉีก .ไฟเลี้ยวก็แตกอีก อวกคับงานนี้
รถ เข้าอู่อยู่ สงสัยไปไม่ทันแน่ เสียดายมากคับ พี่1 พี่โน้ด พี่แน็ต พี่โคช พี่จี้ พีี่ลุย
เฮ้ย เศ้รา...

ไม่เป็นไรน้องรัก เดี๋ยวพี่ขับรถเข้าไปรับ จัด ญ ให้พี่คนด้วยนะ คิคิ

(ถ้ารถพี่เสร็จทันนะครับ จะพยายามครับน้องต๊ะ) :coolly-0034:

งานเข้าเลยน้องเอย00+ ส่วนพี่ โซรีนอล ไหม้จอดอยู่แถวบางนามา 2 วันแล้วเหมือนกัน สิ่งที่กลัว กลัวมันจะไหม้ตัวไดสตราก มากว่า มิฉนั้น งานใหญ่แน่ อีกอย่างกลัวหายด้วยจอดไว้ข้างถนน

อุ้ย ลากกลับดีกว่าไหมครับพี่จี้ ถ้าจะลากก็บอกแล้วกันครับ

ผมเพิ่งไปแทะเนินในซอยบ้านมาครับ แตก เพิ่งออกจากอู๋แท้ๆเข้าไปอีกแล้ว
เห้อออออออออ:coolly-0006:

แย่เลยครับ ยังไง ต้องระวังนะครับ จะเอาหน้าสูงแบบพี่เลยไหมครับ คิคิ

อุ้ย ลากกลับดีกว่าไหมครับพี่จี้ ถ้าจะลากก็บอกแล้วกันครับ
วันอังคารหยุด งานทำรถ อ่ะ เสียเวลาต้องถอดเพลากลางอีกถ้าลากอ่ะหนึ่ง ดูแล้วถ้าจะไม่เกินความสามารถ ขอบคุณหนึ่งด้วยไว้เจอกันวันที่17

ไม่ค่อยได้เข้ามาอ่าน สบายดีกันทุกคนนะครับชาวาก แล้วเจอกันครับ :coolly-0010::coolly-0010::coolly-0010:

:coolly-0006: วันดีค่ะชาวปราการ คงสบายดีทุกคนนะค่ะ ( เป็นวันที่หน้าเบื่อกับชีวิต สำหรับ ต้านะค่ะ )

วันอังคารหยุด งานทำรถ อ่ะ เสียเวลาต้องถอดเพลากลางอีกถ้าลากอ่ะหนึ่ง ดูแล้วถ้าจะไม่เกินความสามารถ ขอบคุณหนึ่งด้วยไว้เจอกันวันที่17

ได้ครับพี่จี้ ตอนนี้ผมเร่งทำรถผมอยุ่ครับ กะเสร็จให้ทัน 17 นี้ครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน