กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เรื่องร้าน พี่โค้ชน่าจะทำได้นะคับ ไม่ค่อยรู้เลยคับ ลองดูคับๆ ปรึกษาแกดูได้นะ หรือรอเพื่อนๆมาตอบนิ

อ่อคับ เคยเข้าไปหา แก นานละ ตั้งแต่ ได้รถมาวันแรก ตอนนี้ งบหมด พัก ก่อน:coolly-0028: เก็บตังก่อน ค่อยจัดเต็มทีเดียว

ก่อนทำศึกษาให้แน่นก่อนทำนะคับเด๋วเอามาเด๋วจะทำไม่ได้แล้วเปลืองงบคับ อิอิ เราเป็นมาแว้วววววว

ก่อนทำศึกษาให้แน่นก่อนทำนะคับเด๋วเอามาเด๋วจะทำไม่ได้แล้วเปลืองงบคับ อิอิ เราเป็นมาแว้วววววว

อย่าขู่ สิ :coolly-0027: ช่วงนี้ยิ่งเจ็บหนักอยุ่ :coolly-0028:

คือ ล้อหลังขวา มันโยก ซ้ายขวาได้ เยอะเลยอะคับ เยอะเกิน ระยะ ฟรีของแรคR32 ถามพวกร้าน มันก็จะไห้เปลี่ยนอย่างเดียว เลย:coolly-0007:

แต่เช็คดูแล้วเปนตัวนี้ชัวร์ใช่มั้คับ แล้วล้อรองอแดปเตอร์ป่าวถ้าใส่น้อตอแดปเตอร์อาจยาวออกมาก็ได้นะ

แต่เช็คดูแล้วเปนตัวนี้ชัวร์ใช่มั้คับ แล้วล้อรองอแดปเตอร์ป่าวถ้าใส่น้อตอแดปเตอร์อาจยาวออกมาก็ได้นะ

ไม่ได้รอง คับ อีกอย่าง ข้างซ้ายไม่เป็นอะคับ ข้างซ้ายโยกได้ตามระยะฟรีมันปกติ

ปกติแล้ว แพหลัง R32 เวลาใส่เค้าก็ต้องล็อกแรค ด้วยเลยใช่ป่าว:coolly-0043:จะได้ไม่เลี้ยว4ล้อ

[QUOTE
A311209 >>> เจอแถวไหนอ่าคับ :coolly-0026:
[/QUOTE]

U หน้ายามาฮ่า จำไม่ผิดหน้าจะเป็นเช้าวันอาทิตย์ ช่ั่ว8โมง

ไม่ได้รอง คับ อีกอย่าง ข้างซ้ายไม่เป็นอะคับ ข้างซ้ายโยกได้ตามระยะฟรีมันปกติ

ปกติแล้ว แพหลัง R32 เวลาใส่เค้าก็ต้องล็อกแรค ด้วยเลยใช่ป่าว:coolly-0043:จะได้ไม่เลี้ยว4ล้อ

อ่อๆๆเปนแพขับ4ล้อหรอคับ ลองถามๆดูก่อนอย่าเปลี่ยนนะล้อคเอาลองถามเทพโมดิฟายดูสิ

อ่อๆๆเปนแพขับ4ล้อหรอคับ ลองถามๆดูก่อนอย่าเปลี่ยนนะล้อคเอาลองถามเทพโมดิฟายดูสิ

ถึงต้องเปลี่ยน ตอนนี้ก็คงไว้ก่อนแหละคับ 1อาทิต ซัดไป แสนนึงแล้ว หมดๆๆๆ:coolly-0018: พักช่วง ก่อนคับ :coolly-0019:

A311209 >>> ผมก็จำไม่ได้อ่า :coolly-0039: เจอกันคราวหน้าจะพุ่งเข้าไปทักเลยคับ:coolly-0026:

สวัสดียามเช้าาาาาาาาาา......

ชื่อเฟีย ป่าวคับ...(ผิดโทดด้วยนะคับ) ลองศึกษาข้อมูลก่อนไปทำ จะได้ไม่โดนช่างมันฟันหลังหักเอา....(พูดถึงช่างไม่รู้จักนะ) แต่แพสกายก็คงต้องล็อคแร๊คเลี้ยว4อะคับ ลองดูๆคับ จะโทปรึกษาช่างอีกท่านไหมละคับ
เทพ-083-495-0536 ลองดูคับ อาจช่วยไรได้ไม่มากไม่น้อยคับ ดีกว่าไปอู่ไม่รู้จักแล้วไม่จบ

เสร็จแล้ว
ครับพี่น้อง ติชมด้วยครับ

ไฟล์แนบ

62.8 KB · อ่าน: 111
    60 KB · อ่าน: 65
    71.4 KB · อ่าน: 61
งามแท้อะต๊ะ สวยเลยจำภาพเก่ามะได้เลย...........อย่าติดอะไรให้มันเลาะเทาะอีกละ

ชอบๆๆๆ อ่า VerTex แต่ไม่ชอบ ตูดมันเลย :coolly-0041: จะ ใส่หลังอูม ก็กลัวไม่เข้ากัน

?> ชื่อ แฟร์คับ ^^ เอาไว้ เดี๋ยว ช่างเทพ นี่ร้านอยุ่ไหนอะคับ

ชอบๆๆๆ อ่า VerTex แต่ไม่ชอบ ตูดมันเลย :coolly-0041: จะ ใส่หลังอูม ก็กลัวไม่เข้ากัน

?> ชื่อ แฟร์คับ ^^ เอาไว้ เดี๋ยว ช่างเทพ นี่ร้านอยุ่ไหนอะคับ

แถวรามอินทราคับถ้าจะไปบอกนะเด๋วพาไป คับจะได้ไม่งงตอนไปครั้งแรก

แถวรามอินทราคับถ้าจะไปบอกนะเด๋วพาไป คับจะได้ไม่งงตอนไปครั้งแรก

โอเคคับผม :coolly-0003: ตอนนี้ ขอพักเก็บตังซักครู่ ^^ สิ้นเดือนนี้อาจจะ ปั้นต่อ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน