กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เค้าทําปุ่มแอบไว้หรอ ตรงหลังคันเกียร์ไม่มีปุ่มกดหรอคับ สงสัยกันขโมยเอาเกียร์ไม่ลง

ป่าวๆ ไม่ได้ซ่อนหลอก แต่ที่คันเกียร์มันกดไม่ลง :coolly-0019:
เลยต้อง ล้วงไปกดเอง ที่ใต้คอนโซล :coolly-0008: เศร้าใจยิ่งนักคับ โน๊ต :coolly-0014:

เจอทักกันได้เลยคับ รถผมก็ช้าเครื่องยังเป็น 12วาวอยู่เลยอิอิ

รถผมแต่ก่อนเป็นrb25ไม่โบ แล้วกระสันจะใส่bo พอใส่แล้วเจอปัญหาความร้อนอย่างหนักก็เลยถอดออกเลยกลายเป็นไม่โบเหมือนเดิม งั้นผมก็น่าจะไล่คุณทันอิอิ:coolly-0019:

รถผมแต่ก่อนเป็นrb25ไม่โบ แล้วกระสันจะใส่bo พอใส่แล้วเจอปัญหาความร้อนอย่างหนักก็เลยถอดออกเลยกลายเป็นไม่โบเหมือนเดิม งั้นผมก็น่าจะไล่คุณทันอิอิ:coolly-0019:

555 จัดไปคับ

สวัสดีชาวปารการคาบ มีใครไปงาน Auto salon แล้วบ้างคาบ
มันเปนยังไงบ้าง

ยังเลยอะเมษ ว่าจะอาทิตนี้ แต่เสา หรือ อาทิต ดูอีกที จะได้ไปดูดริฟด้วย ไปปะๆ

ไปด้วย คับบบ ^^ อยากไปดูเหมือนกัน แต่ ดริฟ นี่มันต้องมีบัตร มะช่ายหรอ :coolly-0043: หาจากไหน หว่า

ไปด้วย คับบบ ^^ อยากไปดูเหมือนกัน แต่ ดริฟ นี่มันต้องมีบัตร มะช่ายหรอ :coolly-0043: หาจากไหน หว่า

น่าจะเสียค่าบัตรหน้างานป่าว แฟร์เพราะมีบัตรราคา 200 กับ 300 นะ ไม่แน่ใจนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน