กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ผมคงไปเสาร์ แหละคับ แต่คงบ่ายหน่อย เห็นมันบอกงานเริ่มเที่ยงนี้ >< ตอนนี้ หาเพื่อนไปด้วยอยุ่ :coolly-0028:

ผมไม่รุ้ ผมแค่อยากไป ^^ :coolly-0028:

ก็เลยอยากรุ้ว่าใครไป จะได้มีเพื่อนไป เพราะผมก็ไม่ค่อยรุ้เรื่อง :coolly-0028:

เวงกำพี่ไอซ์ สงสัยต้องแอด โรส(แฟนพี่กอล์ฟก่อนงับ)รัตนาภรณ์ พรามน้อย (Rose)

น้องตุ้ยคร้าบ จะมาถอดของเมื่อไหร่คร้าบ

จะมีคนมาดูรถแล้วนะคร้าบ

ไม่มาถอดไปก่อนระวังจะอดนะคร้าบ 555

น้องตุ้ยคร้าบ จะมาถอดของเมื่อไหร่คร้าบ

จะมีคนมาดูรถแล้วนะคร้าบ

ไม่มาถอดไปก่อนระวังจะอดนะคร้าบ 555

ใครนี้มีอะไรน่าถอดบ้างเอย ชี้เป้าบ้างสิพี่ก้อง

รบกวนถามครับมีเซฟปราการมีคนใช้เซฟสีเขียวอยู่กี่คันครับ แล้วเขาทำงานที่ไหนครับใครพอรู้บ้างครับเจอที่ทำงานอยู่1คันแต่ไม่กล้าทักครับอิอิ ขอแอบถามในนี้ก่อนดีก่าครับ

รบกวนถามครับมีเซฟปราการมีคนใช้เซฟสีเขียวอยู่กี่คันครับ แล้วเขาทำงานที่ไหนครับใครพอรู้บ้างครับเจอที่ทำงานอยู่1คันแต่ไม่กล้าทักครับอิอิ ขอแอบถามในนี้ก่อนดีก่าครับ

เท่าที่เห็น แถวปากน้ำจะมี อยู่ 3 น่ะครับ สีเขียว
1.จะมีวิ่งอยู่แถวสายลวด 1คัน
2.จะมีแถวเทพารักษ์ 1 คัน
3. คนนี้เพิ่งเสร็จออกจากอู่ได้ไม่ถึงเดือน น้องต๊ะ เอานี้เเอง อยู่แถวบางปู ทำงานอยู่ในนิคมบางปู ล้อ TE37 IDที่ใช้อยู่ชื่อ denchai

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
เท่าที่เห็น แถวปากน้ำจะมี อยู่ 3 น่ะครับ สีเขียว
1.จะมีวิ่งอยู่แถวสายลวด 1คัน
2.จะมีแถวเทพารักษ์ 1 คัน
3. คนนี้เพิ่งเสร็จออกจากอู่ได้ไม่ถึงเดือน น้องต๊ะ เอานี้เเอง อยู่แถวบางปู ทำงานอยู่ในนิคมบางปู ล้อ TE37 IDที่ใช้อยู่ชื่อ denchai

รถพี่เข้าที่ผ่านตาผมบ่อยมากในนิคมบางปูสีเขียวๆ ล้อรถเขาเป็นล้อte37ออกประมาณสีน้ำตาลเข้มๆหรือสีดำๆไม่แน่ใจครับ ถ้าตาไม่ฝาดนะครับเดี๋ยววันจันทร์ไปจ้องก่อน เห็นบ่อยมากๆแต่ไม่กล้าเข้าไปทักกลัวเขา กัด เอานะครับ คุณโน๊ต แต่ถ้าอยู่ใน เซฟปราการ เหมือนกันก็ยังกล้าเขาไปทักหน่อย พอจะมีรูปรถของคุณdenchaiบ้างไหมครับอยากชมๆๆๆ:coolly-0044: รบกวนด้วยคับคุณโน๊ต

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน