กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ยินดีด้วยนะครับสำหรับโซนใหม่ "เซฟปราการ"
เริ่มมิตติ้งครั้งแรกเมื่อไหร่แจ้งด้วยนะครับ อย่างเป็นทางการ

อ่าาาาาา ยินดีด้วยครับ
มีแนะนำร้านอาหารอร่อยๆ แถวนั้นบ้างมั้ยคับ

อิอิ อร่อยๆแถวนี้ ไม่ค่อยรู้เลยคับพี่ :coolly-0023:ไม่ค่อยได้กินสักเท่าไหร่คับ
แต่ถ้าแนะนำก็ร้านตะไคร้คับ กับร้าน.......พี่ไอซ์แนะนำ จำชื่อร้านมะได้คับ :coolly-0041:

ดีๆ ก่อนอื่นต้องแจ้งให้พี่น้องทุกท่านทราบก่อนเลยว่า "เซฟปราการ" จะไม่มีประธานกลุ่ม เพราะทุกคนมีสิทธิ์ เท่าเทียมกันหมด...:coolly-0026:

เดือนหน้าของเล่นยามว่าง ก็จะเสร็จแล้วนะคับพี่น้อง น้ำตาล ฟีโน่ 555++

ดีๆ ก่อนอื่นต้องแจ้งให้พี่น้องทุกท่านทราบก่อนเลยว่า "เซฟปราการ" จะไม่มีประธานกลุ่ม เพราะทุกคนมีสิทธิ์ เท่าเทียมกันหมด...:coolly-0026:

แล้วใครจะประสานงานกับทาง คณะกรรมการชมรมล่ะคับ เรื่องกิจกรรมต่างๆ

เดือนหน้าของเล่นยามว่าง ก็จะเสร็จแล้วนะคับพี่น้อง น้ำตาล ฟีโน่ 555++

ไหนบอกตัดหลังคาไง งอนแล้วๆ รอกระจกรูฟตั้งนาน :coolly-0018::coolly-0018:

- อิอิรถพี่โค้ชจะเสร็จแว้วคับบบ รอชมนิๆ

- คับพี่ไอซ์ ประสานงานน่าจะมีคับ ไว้ตกลงกันอีกทีคับ ว่าจะมีมั้ย หรือใครคับผม

เรื่องคณะกรรมการติดต่อกับชมรมมีคับแต่เด๋วขอรวมตัวตกลงกันก่อนน่ะคับ พี่ไอซ์

จัดมาเลยครับ แนะนำ ตัวด้วยนะครับ จะได้รู้จักกันครับ

ชื่อตังเมคับ:coolly-0001:
บ้านอยู่แพรกษา ไม่มีรหัส ไม่ีมีเซฟขับ
อาศัยใจรักและเกาะล้อชาวบ้านไปคับ:coolly-0009:
อนาคตสักวันต้องมีเปนของตัวเอง^^

คำว่า "ประธาน" ไม่ได้หมายความคนคนนั้นจะมีสิทธิ์
มากกว่าหรือใหญ่โตกว่าคนอื่น แต่คำว่าประธานในที่นี้
หมายถึงคนที่รับผิดชอบมากกว่า เสียสละเวลาบางเวลาได้มากกว่า
เพื่อดูแล ควบคุบ สมาชิกในกลุ่มแล้วก็กระจายข่าวของทางชมรม
ให้กับสมาชิกลูกทีมได้ ส่วนไอเท่าเทียมไม่เท่าเทียม
อันนี้มันขึ้นอยู่กับการวางตัวของแต่ละบุคคลแล้วจ่ะน้องจ๋า
เพราะการเป็นประธาน หรือเป็นคณะกรรมการในที่นี้
มันไม่มีเงินเดือนนะ แต่ต้องทำด้วยใจ.....จุ๊บๆ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน