กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ทริปนครนายก แจ้งรายละเอียดชัดๆหน่อย. จะได้ไปนำเสนอ คนที่บ้านถูกขอรับ
หัว500 น้ำมันตัวใครตัวมัน. ที่พักเท่าไร อาหารแบบเหมาหรือว่าตัวใครตัวมันแจ้งละเอียดหน่อยจ้าจะได้รีบลงชื่อครับผม

ขอเปลี่ยนนะคับพี่จี้ ขอเป็น 1000นะคับ เพราะมีจ่ายค่ากิน+ค่าที่พักด้วย คับ เ้พราะหลังแรกฟรี แต่คนไปเยอะเลยเปิดอีกหลัง แต่เค้าลดราคาให้ ตอนนี้เป็น 2 หลัง นอกนั้น ค่าน้ำมัน ออกเองคับ ยังไงก็ลองดูคับ ค่ากิน+ห้องพัก หารกันทุกคนคับ

สงกะสัย อดไปแน่เลยมีบินด่วน go to japan หน้าจะอาทิตย์ ถ้าไม่มีอะไรเปลี่ยนแปลงตามแผนงาน :coolly-0041: :coolly-0041: คงกลับมาไม่ทัน 1 เดือน

แผนออกมาแล้วจ้า 8-22 มิ.ย คงหน้ากลับมาทันถ้าไม่โดนอยู่ต่อ กลับมาแล้วจะรีบแจ้งเรื่องนครนายกด่วนน่ะครับ

แผนใหม่ออกมาอีกแล้วครับ สรุปว่าอดไป ... เดินทางเที่ยวบิน วันที่ 8 - 29 มิ.ย

เซง..จิต..นานกว่าเดิม ....
หลอดไฟ....รีบเค้ามาเอาน่ะ ก่อนไปอาทิตย์นี้เตรียมตัวแล้ว

แผนใหม่ออกมาอีกแล้วครับ สรุปว่าอดไป ... เดินทางเที่ยวบิน วันที่ 8 - 29 มิ.ย

ซื้อกาตูนโป๊มาฝากซัก 2-3เล่มนะ

มาเก็บเงินที่เมืองไทย

เอาจริงๆๆ นะ :coolly-0033:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน