กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เปิดตัว โซน เซฟปราการ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311142
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

:coolly-0003:ชาวปราการ จัดไปคับบบ ขอความร่วมมือด้วยคับบ อยู่เส้นพระราม3 เอง ขึ้นช้างไปก็จบใกล้ๆ

55555555 ขี่ช้างพี่ ไม่เปลืองน้ำมัน แหม่ะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะะ พี่อาท

พี่อาททท พวงมาลัยที่มีไม่ได้ใช้ เป็นแบบไหนอะคับ อาจจะต้องการมาใช้อะคับ

ผมไปร่วมทริปด้วยไม่ได้เสียแล้วนะครับ พอดีได้รับโอกาสถ่ายงาน D1 ที่เมืองทองพอดี

เอารูปภาพสวยๆมาฝากด้วยเด้อออ

:coolly-0042: ไม่เป็นไรคับปาล์ม เด๋วทำโปสเตอร์โปรโมทกลุ่มปราการส่งมาให้อีกทีครับ

ต้องไป Home pro คับพี่อาท ลายละเอียด ลายหยาบ ลายไหนมีหมดเลยคับ.......แอ๊มะเกี่ยว

ก็ไปพักที่พักพี่ชัยรู้จัก ออกเดินทางวันเสาเช้า 9.00 กลับวันอาทิตเย็นคับ ตอนไปก็แว่ะกิน แวะวัดหลวงพ่อปากแดง เพื่อศิริมงคล คับ นอกนั้นตามดวก

ต้องไป Home pro คับพี่อาท ลายละเอียด ลายหยาบ ลายไหนมีหมดเลยคับ.......แอ๊มะเกี่ยว

ก็ไปพักที่พักพี่ชัยรู้จัก ออกเดินทางวันเสาเช้า 9.00 กลับวันอาทิตเย็นคับ ตอนไปก็แว่ะกิน แวะวัดหลวงพ่อปากแดง เพื่อศิริมงคล คับ นอกนั้นตามดวก

คือแบบว่า ขอละเอียดดว่านี้อีกหน่อยคับว่า กิน นอน ที่ไหน ยังไง เพราะถ้าไปผมคงต้องตามไปเองตอนค่ำอะ:coolly-0043:

ผมก็จำชื่อมะได้คับ ที่พักของพี่ชัย คับ ไว้จะโทบอกพี่ดีกว่านะคับ ว่ายังไง เดี๋ยวโพสในเฟสละกาน

เช้าเสา ออกเดินทาง 9.00น.นะคับ แว่ะร้านกาแฟ วัดหลวงพ่อปากแดง ถ่ายรูปกินข้าวเที่ยง และค่อยแว่ะเข้าที่พักคับ นอกนั้น อัตยาสัย คับ

เช้าเสา ออกเดินทาง 9.00น.นะคับ แว่ะร้านกาแฟ วัดหลวงพ่อปากแดง ถ่ายรูปกินข้าวเที่ยง และค่อยแว่ะเข้าที่พักคับ นอกนั้น อัตยาสัย คับ

ทำไมต้องถ่ายตอนกินข้าวเที่ยงด้วยอะ ตอนเล่นน้ำ ตอนเที่ยวชมธรรมชาติ หรือตอนอื่นๆ ก่อนถ่ายได้หนิ :coolly-0040:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน