กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** เปิดโมแล้ว ***การ์ดกระจกมองข้าง ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311100
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

[/URL]
จนบัดนี้ยังไม่ได้แลกขแง กะตาอ้ำเลยหง่ะ T_T
[TBODY] [/TBODY]

อาว แล้วไม่บอกอะ จะได้ส่งอันใหม่ไปให้ ข้างใหนนะ

555 คุยกันวันมิตติ้งว่าจะเอาไปแลกแต่ไม่มีเวลาเลย
พอมีข้างส่วนที่ผมต้องการบ้างไม๊ อยากใส่แว้วอ่ะ 555<!-- / message --><!-- sig --]

ทุกวันนี้มันยังอยู่ในกล่องห่อหุ้มอย่างดีอยู่เลยนะครับ อิอิ

เมื่อวานคุยกับเก้งเสร็จ ลองทาบๆ ทาบดีไปนิดหลุดมือ หักเลย 555
แต่ของเก้งไม่หักนะเดี๋ยวเอาไปคืนวันเสาร์นะจ๊ะ

อัพไปโลดๆๆๆ

เมื่อวานคุยกับเก้งเสร็จ ลองทาบๆ ทาบดีไปนิดหลุดมือ หักเลย 555
แต่ของเก้งไม่หักนะเดี๋ยวเอาไปคืนวันเสาร์นะจ๊ะ

อัพไปโลดๆๆๆ

อาว ข้างใหนหักอะ ถ้าข้างที่ซ้ำกันก็ ไม่ต้องคืนหรอก ใส่ไปเลย

แต่ถ้าเป็นอีกข้าง เดี๋ยวไปเอาที่พี่โอ๊ตให้

.......เข้ามารอดู.....รถขายไม่ได้.....เล่นต่อไป...

สนใจแค็บหมูอ่ามีมั้ย???? ( ล้อเล่นแค็บล่า )

.......เข้ามารอดู.....รถขายไม่ได้.....เล่นต่อไป...

สนใจแค็บหมูอ่ามีมั้ย???? ( ล้อเล่นแค็บล่า )

ใกล้แล้วคับน้า

ไฟล์แนบ

65.8 KB · อ่าน: 57
    75.9 KB · อ่าน: 63
    77.4 KB · อ่าน: 59

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน