กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

*** เปิดโมแล้ว ***การ์ดกระจกมองข้าง ***

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311100
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
หากระจกมองข้าง 1คู่ สภาพภายนอก ok กระจกแตกเฟืองพัง หรือไม่มีมาก็ได้

ทดลองหล่อเคฟล่า พอมันอยู่นอกโม ทิ้งใว้ข้ามวันแล้วมันบิด เลยจะหากระจกมาประคองให้มันเข้ารูป

เออ ว่า แล้ว ลืม อ่ะไร ..... ที่อยู่นั่น เอง

ศิริพงศ์ จิตตกิจ
12/14 ซ.ทรายทอง28(หมู่บ้านเพชรเกษร) หมู่2 ถ.ติวานนท์ ต.ท่าทราย อ.เมือง จ.นนทบุรี 11000

ขอบคุงก๊าบบบ รอมาแสนนาน

ของผมเดี๋ยวเย็นนี้ออกไปโอนให้ 651 บ. โอนเสร็จแล้วจะโทรแจ้งนะครับ

อ้อ..ที่อยู่ของผมที่ให้ไว้ยังอยู่ใช่มั๊ยครับ :coolly-0039:

ยอดโอน 651 บ. time stamp 17:04 น. นะครับ

ปล.จะได้เช็คยอดได้ง่ายๆครับ

:coolly-0039:

<DIR]วันชัย สุขสีฟัน
56 ม.11 ถ.วิธานธรรมวัตร ต.ทรงคนอง อ.พระประแดง จ.สมุทรปราการ 10130 a31655

</DIR]

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ผมขอสั่งเคฟล่า อีก 1 ชุดคับ :coolly-0044: A31665 ถึงคิวแล้วโทรหาด้วยคับจะได้โอนเงินให้:coolly-0033:

สงของมายังฟร่ะ

คันๆๆๆๆๆๆมือ

ยังโว้ย วันนี้ไม่ได้ทำไรเลย เจ้าขาว ท่อน้ำมันเบนซินแตก หาซื้อท่อยางโซฮอล กะเปลี่ยนสาย ทั้งคันก็หมดวันแล้ว

เดี๋ยววันจันทร์ ส่งให้ ลูกค้าด้วยนะครับ เสารอาทิตย์นี้ งานเยอะจริงๆ ขอโทษทีครับ เดี๋ยววันจันทร์จะรีบส่งของให้

ใจเย็นครับน้า รออีกหน่อย เดี๋ยวมีโปรโมชั่นให้ แบบแหล่มๆเลย
แบบว่าใจร้อนตามวัยน่ะคับ... อิอิ

เอาแบบธรรมดามาติดเล่นก่อนดีมะเนี่ย..? :coolly-0017:

แบบแหล่มๆของป๋มนี่ขอแบบปั๊มนูนnismoด้วยนะน้า....อิอิ :coolly-0044::coolly-0009:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน