กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เป็นไงกันบ้าง

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31433
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31433

Junior Member
Cefiro-Thailand Members
ถึงชาว กทม.และทุกท่านสบายดีไหมครับฝนฟ้าตกไหมครับที่นั่นตอนนี้ที่ภูเก็ตตกหนักมากครับกระบี่พังงาก็ได้รับผลกระทบไปทั่วตามๆกันพอดีไม่ได้เข้ามาหลายวันเลยคิดถึงรักษาสุขภาพน่ะครับหวัดดีครับ:biggrin:

น้านูน ๆ
เด็กน้านูนน่ารักจัง
อิอิ
อยากรู้คำตอบ
เข้าไปค้นหาดี ๆ ในฟรีสไตล์
555++

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน