กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมาแล้วขับ เกือบหลับตลอดชีวิต

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย monkyax
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถือว่าทำบุญมาดีมากเลยคับ.......เสียใจด้วยนะคับ

ผมก็เคยเมาแล้วขับแบบนี้.....แต่ไม่ถึงขนานนี้ยังกลัวไปทุกวันนี้เลยยยยคับ

ขอให้หายกลับมาเหมือนเดิมไวๆนะครับ
โห..เห็นสภาพแล้ว ยิ่งกว่ารถผมตอนไฟไหม้อีกครับ
แต่เหนือสิ่งอื่นใด คุณโชคดีมากๆครับที่รอดมาได้
แถมบาดเจ็บไม่มากด้วย โชคดีจริงๆๆครับ
เป็นอุทธาหรณ์ที่ดีครับ เรื่องแบบนี้ไม่เมาก็เกิดขึ้นได้
ขอให้ขับรถด้วยความไม่ประมาทกันทุกๆท่านนะครับ

ใช่แล้วครับ ผมอยู่โคกสำโรงลพบุรีครับ
ช่ายเลย ถ้างั้นรถพี่ลงตรงโค้งโต้โยต้าโคกสำโรงแน่เลย

อ้าวคนบ้านเดียวกันเลยครับพี่ ผมอยู่ อ.หนองม่วงครับ

ห้อยพระอะไรครับ สุดอะ รอดได้ไงว่ะครับ
http://นี่ครับของดีของผมเพิ่งได้มาไม่นานตะกุดเงินของหลวงพ่ออะไรก็ไม่รู้ ติดรถมาเลยเก็บใส่กระเป๋าติดตัวไว้ตลอด ผมไม่เชื่อก็? ไม่รู้อะธิบายยังไงเมื๋อนกัน ก็มันน่าเหลือเชื่อจริงมั้ยครับ

ช่ายเลย ถ้างั้นรถพี่ลงตรงโค้งโต้โยต้าโคกสำโรงแน่เลย

อ้าวคนบ้านเดียวกันเลยครับพี่ ผมอยู่ อ.หนองม่วงครับ
ถูกต้องครับบ้านผมอยู่หนองไผ่ ทำงานอยู่เต้นรถ แถวๆโลตัส ระวังๆนะครับโค้งนี้มันลึกลับ พ่อผมไม่เมาขับมอไซตอนดึกๆ ยังวูปลงข้างทางไม่รู้ตัวเลย

เสียดายรถจัง มูนรูฟ ปัดหลังด้วย
แต่คนไม่เป็นไรก้อดีแล้วครับ

เมาไม่ขับนะครับ

ยังดีที่ไม่ไปชนผู้ร่วมถนนคนอื่น

นับว่าโชคดีมากๆครับ

กลับมาสุขภาพร่างกายสมบูรณ์ไวๆนะครับ
สภาพรถโหดมาก

หายไวๆฮะ รถช่างมัน รอดมาก็ถือซะว่าชีวิตใหม่ใช้ให้คุ้ม

ผมใช้มา 4 ชีวิตละ นี่ชีวิตที่ 5

T T

เสียใจด้วยครับ สำหรับเหตุการณ์ นี้

เเต่คนไม่เป็น รัย ก็ ดี เเล้ว ครับ

คนรอดปลอดภัยมาก็ดีแล้ว ครับ

หายไวๆนะครับ ทั้งคนทั้งรถ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน