กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เมืองแห่งทะเลภูเขา สุดหนาวในสยาม ดอกไม้งามสามฤดู...

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31499
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31499

DOE.(รักคนอ่าน..555)
Cefiro-Thailand Members
เปิดหัวมา คงสงสัยว่าคือคำขวัญที่ไหน...

เลย....ดินแดนแห่งภูเขาเรียงรายกลางสายหมอกเหนือยอดภู และพรรณไม้นานาชนิด อากาศอันเย็นสบาย ภูมิประเทศที่งดงาม ประเพณีวัฒนธรรมที่แตกต่าง รอคอยนักเดินทางมาสัมผัสเมืองแห่งขุนเขาดินแดนมหัศจรรย์แห่งนี้...

จะเดินทางไปเมืองเลยครับ จังหวัดอีสานเหนือ...ไปทำงาน+เที่ยว

โด..และเพื่อนไปกัน2คน+VITARA 1คัน เต็นท์ 1หลัง ค่ำไหนนอนนั้น...7วัน 6คืน

เดินทาง....ไปเที่ยงคืน 25 ธ.ค.- กลับเช้า31 ธ.ค.2551

จุดหมายปลายทาง....ด่านซ้าย-นาแห้ว-ภูเรือ-เชียงคาน

ใครอยู่ในเส้นทางผ่าน กทม.-สระบุรี-โคราช-ลพบุรี-เพรชบูรณ์-ชัยภูมิ-พิษโลก-เลย...
ทักทายกันได้นะครับ...ถ้าเจอ vitara เขียวขี้ม้า 4ประตู กับ ผู้ชาย2คน...(ไม่ใช่ Broke black...นะ)

และก็สุขสันต์วันคริตสมาสต์และสวัสดีปีใหม่ครับพี่น้อง เดินทางถึงจุดหมายปลายทาง และเดินทางกลับโดยปลอดภัย.... :coolly-0024:

ปล.มีรูปเก่าๆมาฝากครับ แล้วเด๋วกลับมา จะเอารูปชุดใหม่ที่ไป มาให้ดูกันครับ....

ขอตัวไปเก็บกระเป๋าก่อน....สัญญาว่าจะเก็บรูปมาฝากครับ... :smile:

ไฟล์แนบ

47.9 KB · อ่าน: 234

ไปดีมาดีครับพี่ เดินทาง ปลอดภัยตลอดเส้นทาง:coolly-0003:

ผ่านพิดโลกก็แวะมาจิบน้ำด้วยกันก่อนเด้อออออออ...:brick: :byebye:

เดินทางไปกลับโดยสวัสดิภาพครับพี่

จะรอชมรูปสวยๆ นะครับ :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ผ่านพิดโลกก็แวะมาจิบน้ำด้วยกันก่อนเด้อออออออ...:brick: :byebye:

555++กลัวน้าอ๊อดจะพาไปเล่นน้ำแทนอะดิ :rolleyes:

ขอบคุณทุกคำอวยพรครับพี่น้อง....

เดินทางปลอดภัย+ภาพสวยๆมาฝากด้วยนะคับ :wink:

เดินทางปลอดภัยนะค๊ะอาจารโด

แล้วมาเล่าสู่กันฟังด้วยค่ะ

แล้วอย่าลืมเอารูปสวยๆมาฝากค่ะ

เมื่อวัน พฤหัส เห็นพาใครมาที่สนามบอลก่อนไปอะพี่ ตอนแรกนึกว่าแป๋ม ก็งงเห็นนั่งอยู่แต่ในรถไม่ยอมลงเลย รึว่าจะเป็นคนที่จะไปลงสระบุรี

เมื่อวัน พฤหัส เห็นพาใครมาที่สนามบอลก่อนไปอะพี่ ตอนแรกนึกว่าแป๋ม ก็งงเห็นนั่งอยู่แต่ในรถไม่ยอมลงเลย รึว่าจะเป็นคนที่จะไปลงสระบุรี
จุ๊ย์ จุ๊ย์ ไออู....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน