กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

:::เย็นนี้หาอะไรฝาดๆดื่มกันหน่อยไม๊:::

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31386
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31386

"กูเป็นคน มีสีสัน"
Cefiro-Thailand Members
ฉลองย้อนหลัง2วัน
พอดีเมื่อวานไม่ว่างอ่ะพี่น้อง
ที่ไหนดีคนน้อยๆ ลมโกรกๆ บลาๆๆซีค่อน ปาร์คทูบาร์-ดมสุข รึร้านไอปอ 52 ว่ามาเรย...

เด้เดหกผป่รรเผดเเปกฟหำพะนำไหดก

ไฟล์แนบ

82.2 KB · อ่าน: 320
ฉลองย้อนหลัง2วัน
พอดีเมื่อวานไม่ว่างอ่ะพี่น้อง
ที่ไหนดีคนน้อยๆ ลมโกรกๆ บลาๆๆซีค่อน ปาร์คทูบาร์-ดมสุข รึร้านไอปอ 52 ว่ามาเรย...
เออ พูดละอยาก มะขามหลังบ้านไออ้อ
กะลังออก คงฝาดๆพอดี สอยแดกกันมะ

คุยกับเลขาบิ๊ก เขยชมรมแล้ว...
สรุป เชิญที่ บลาๆๆ หลังพระอาทิตย์ตกไปแล้วซัก2ชั่วโมง..
ไม่ต้องเตรียมข้าวสารอาหารแห้งมา..
เอาแค่ดื่มกินพอครึกครื้น 555

คุยกับเลขาบิ๊ก เขยชมรมแล้ว...
สรุป เชิญที่ บลาๆๆ หลังพระอาทิตย์ตกไปแล้วซัก2ชั่วโมง..
ไม่ต้องเตรียมข้าวสารอาหารแห้งมา..
เอาแค่ดื่มกินพอครึกครื้น 555
ผมว่ามันแพงไปและไม่ค่อยมีสาวๆชมอ่ะ
มีที่อื่นอีกมั๊ย?

มะคืนไปไรเดอร์ รีสอร์ท กุเกือบไม่รอด แม่งด่านตรวจ ดันมาัตั้ง แยกคลองตัน ทำไม่รู้ไม่ชี้ ขี่เลนนอก มันตะโกนเรียกโหวกเหวก แต่ประทานโทษ ไม่มีทางจอดนอกจากกระโดขวางมอไซด์กุ

ผมว่ามันแพงไปและไม่ค่อยมีสาวๆชมอ่ะ
มีที่อื่นอีกมั๊ย?
แล้วเมิงไปรีสอร์ทผีสิงนั่นทำไม ไม่เห็นมีคน
ปวดใจอีกแล้วกะแพะ แบ๊ะๆ

แล้วเมิงไปรีสอร์ทผีสิงนั่นทำไม ไม่เห็นมีคน
ปวดใจอีกแล้วกะแพะ แบ๊ะๆ
อ๋อ..ผมไปสัมผัสบรรยากาศธรรมชาติคับ
ไม่ใช่เอาแต่หมกมุ่นอยู่กับ ห กะ แ..ด อิอิ:biggrin:

อ๋อ..ผมไปสัมผัสบรรยากาศธรรมชาติคับ
ไม่ใช่เอาแต่หมกมุ่นอยู่กับ กะ แ..ด อิอิ:biggrin:

หมายถึงก้อนหิน กับ แสง ใช่ไม๊ กูรู๊ว..วว

ดีกว่าพาของเก่าไปกินน้ำเค็มหว่ะ 55

เมียหลวง ไม่นับว่าเป็นของเก่า ไม่เชื่อถามไอโต้ ไอบิ๊ก ไอปุ้มดิ

แต่ถ้าพาเมียน้อยเก่าๆ เก่าแล้วเก่าอีก ไม่เปลี่ยนสักที นี่เรียกไรหว่า

พี่น้อง 55555555555

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน