กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เริ่มหนาวแล้วนะครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
อ่านไม่ละเอียดเหรอครับ ผมบอกว่าให้เพื่อนๆ ผมไม่ชอบอยู่แล้ว

ในเมื่อมีสาวงามอันเป็นที่รัก สุดประเสริฐเกินใครในสามโลกอยู่แล้ว

ผลจะไปมองใครอีกทำไม เอ้ออออ คนเรา :coolly-0029:
ฟังไม่ขึ้น........

ใครทราบบ้างว่าลานเบียร์สดที่ไหนแจ่มๆ

เปิดแล้วบ้างวานแจ้งให้ทราบหน่อย :coolly-0028::coolly-0028:

อากาศเย็นๆ ดนตรีฟังสบายๆ กระดกเบียร์สดชื่นใจ มองสาวๆไปเรื่อย (อันนี้ให้เพื่อนมองนะผมไม่ชอบ)

น้ำตาจะไหล...รักเมียสุดๆ

เมิงไม่ต้องไปว่าเค้าไอบิ๊ก.....แค่มาม่าเค้าก้อแดกขาดเมิงแล้ว ราคานี้เมิงหาแดกแบบเค้าได้มั๊ย...

ไฟล์แนบ

40.1 KB · อ่าน: 116
ปล่อยไป Music ไป ครัวกันเอง หน่อยเดียวว ทำเป็นจะมองสาวๆ ไปเรื่อยยๆๆ

หึ หึ ไอแก่ :coolly-0029:

เมิงไม่ต้องไปว่าเค้าไอบิ๊ก.....แค่มาม่าเค้าก้อแดกขาดเมิงแล้ว ราคานี้เมิงหาแดกแบบเค้าได้มั๊ย...
กร๊ากกกกกๆๆๆๆๆ....:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เขร้ มาม่า 85 บาท แม่งแพงกว่าบนเครื่องบินอีก
แต่ไอน้ำอุ่น 85 นี่เดะ กูงง ที่นี่เค้าต้มใส่กา แล้วเท
ผสมใส่กะละมังให้อาบเหรอวะ ถึงต้องคิด 85

เขร้ มาม่า 85 บาท แม่งแพงกว่าบนเครื่องบินอีก
แต่ไอน้ำอุ่น 85 นี่เดะ กูงง ที่นี่เค้าต้มใส่กา แล้วเท
ผสมใส่กะละมังให้อาบเหรอวะ ถึงต้องคิด 85

น้ำองุ่น น้ำองุ่น เจ้ยยยยยย

ผมโดนกลั่นแกล้งมันของจริงที่ไหน

ขร้ มาม่า 85 บาท แม่งแพงกว่าบนเครื่องบินอีก
ผสมใส่กะละมังให้อาบเหรอวะ
ถึงต้องคิด 85

... องุ่น ...

เมเจอร์รัชโยธินครับ ลานเบียร์ลอยฟ้า

ที่จอดรถแม่งนรกจริงๆครับ รถก็เยอะหาที่จอดก็ยาก

ดีที่สาวๆแจ่ม อันนี้เพื่อนผมบอกมา ผมไปไม่เคยมองหรอก

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน