กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

" เรื่องควอเตอร์ไมล์ครั้งที่ 1/53 " (ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT)

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31211
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถ้าคุณเป็นสมาชิกชมรม คุณนั่นแหล่ะเป็นผู้หนึ่งที่ควรเข้าร่วมกิจกรรมของชมรม
ถ้าคุณไม่ร่วมกิจกรรมของชมรมแล้วชมรมจะจัดกิจกรรมนี้เพื่อใคร

ขอเชิญสมาชิกชมรม เข้าร่วมงานกิจกรรมการแข่งขันควอเตอร์ไมล์ ในวันที่ 3 เมษายน 2553 ตั้งแต่ 10.00 น.เป็นต้นไป นะครับ
ในส่วนของประธานกลุ่มทุกกลุ่มขอให้ติดต่อประสานงานกับสมาชิกชมรมในกลุ่มของท่านรับทราบและเข้าร่วมงานด้วยครับ ส่วนสมาชิกที่ไม่สังกัดกลุ่มใดๆ ทางชมรมจะประสานงานโดยตรงต่อไป
บุคคลทั่วไป สนใจเข้าร่วมแข่งขัน ต้องสมัครสมาชิกชมรมก่อนนะครับ..

งานนี้พลาดไม่ได้เพราะยังไม่เคยพลาดงานชมรมเลยซักงาน (เพียงแต่บางครั้งไปช้าหน่อยแต่ก็ไปอ่ะ)
ย้ำของป๋าลองอีกทีนะครับ
กิจกรรมของชมรม จัดเพื่อสมาชิกชมรม
ขอความร่วมมือจากสมาชิกทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ

เก่งบนถนนมีแต่เสียงด่า เก่งในสนามมีแต่คำสรรเสริญครับ

ย้ำของป๋าลองอีกทีนะครับ
กิจกรรมของชมรม จัดเพื่อสมาชิกชมรม
ขอความร่วมมือจากสมาชิกทุก ๆ ท่านด้วยนะครับ

เก่งบนถนนมีแต่เสียงด่า เก่งในสนามมีแต่คำสรรเสริญครับ

เห็นด้วยคับ:coolly-0033:

งานนี้รับลองสนุกครับมี CEFจับคู่......มาวิ่งในวันนั้นด้วยจะได้รู้กันไปว่า.....แรงกว่ากัน:coolly-0010::coolly-0010::coolly-0046:

อะเฮื่อ เพิ่งรู้ว่าเลื่อนจาก 27 ไปเป็นวันที่ 3

รอบนี้ผมอดครับ เพราะนัดคนอื่นวันที่ 3-4 ไปแล้วง่ะ ฮืออออออออออออ

สนามมันอยู่ไหนไม่รู้จัก.....ใช่ที่อยู่สมุทรสงครามรึป่าว???????

ไม่ติดอะไรก็อยากไปอ่ะ....ไม่ได้ไปสนามนานละ..

สนามมันอยู่ไหนไม่รู้จัก.....ใช่ที่อยู่สมุทรสงครามรึป่าว???????

ไม่ติดอะไรก็อยากไปอ่ะ....ไม่ได้ไปสนามนานละ..

ถูกต้องละครับน้ากิ๊ฟ:coolly-0022:

:coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034::coolly-0034:

ไฟล์แนบ

• 111 (Medium).jpg
    111 (Medium).jpg
    24.4 KB · อ่าน: 188
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
มีรูปทางวิ่งให้ดูด้วยแล้ว กรุณาวิ่งกลับให้ถูกทางนะคับ

ฝั่งธนนัดกันที่ไหนเวลาเท่าไหร่ครับ....

Re: ++ข่าวฝากจากพี่เก๋ K-SPORT เรื่องควอเตอร์ไมล์ 1/53++

แฟรงค์เพื่อนเมิงน่ารักดีว่ะ พี่เอ็นดูจัง แอ๊ๆๆๆๆๆ

ระวังนะเพ๊ เอ็นดูเค้า เอ็นเราจะขาด 555 :coolly-0028: