กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เรื่อง Carclub Basketball League

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31453
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เฮ้ยยยย กระชับมิตร... ช่วยกันเล่นหน่อยดิ

ไม่งั้นคงต้องถอนทีมจริงๆหว่ะอู

up date ตารางการแข่งขัน ครับ ( เฉพาะของ Cefiro-thailand ) น่ะ

March 8, 2009
เวลา 15.00 Cefiro Thailand Vios Club
[TBODY] [/TBODY]

March 15, 2009
เวลา 14.00 Civic FD Cefiro Thailand

March 22, 2009

เวลา 16.00 Accord Cefiro Thailand

March 29, 2009

เวลา 13.00Lancer ClubCefiro Thailand

April 19, 2009

เวลา 14.00 Cefiro Thailand Kaido

April 26, 2009

เวลา 13.00Cefiro ThailandNew Vios Club

May 10, 2009

เวลา15.00 Cefiro Thailand Isuzu Club

May 31, 2009

เวลา 13.00Cefiro ThailandBMW Society

ใครไม่ว่างอาทิตย์ไหน ช่วยแจ้งล่วงหน้าด้วยน่ะครับ

นัดแรก วันและเวลา น่าจะตรงกะไปมิตติ้งบางแสนป่าวอ่ะ

นั่งเชียร์ เฉยๆ ได้ม่ะ คับ ส่งกำลังใจเต็ม 100

เวบบาสเกตบอลคาร์คลับลีกแบบเป็นทางการ
>>> http://carclubbasketball.co.cc/ <<<
พูดคุยที่เวบบอร์ดได้เลยครับ
ใครพอจะรู้จัก ร้านของแต่งรถ หรือ อุปกรณ์กีฬา ที่พอจะมาสนับสนุนของรางวัลหรือเงินได้
ช่วยบอกทีนะครับ ผมจะเข้าไปขอมาเป็นผู้สนับสนุนการแข่งขันของเรา

ขอคนที่จะไปช่วยเล่นทุกคน ช่วยลงชื่อ- นามสกุล และเบอร์ติดต่อไว้ด้วยครับ

ถ้าไม่สะดวกจริงๆ PM มาให้ผมก็ได้ ก่อนวันศุกร์นี้
พร้อมกำตังค์ไว้จ่ายค่าสนาม และกรรมการ 500 (เหลือจะเฉลี่ยคืนให้ครับ โดยเป็๋นค่าสนาม และกรรมการครับ)
ชุดยังอยู่กันมั้ยครับ ?

ถ้าวันศุกร์นี้ ได้รายชื่อไม่ครบ คงต้องแจ้งถอนการเข้าร่วมเล่นกระชับมิตรนะครับ
เพราะว่ามันเงียบเกินไปแล้ว
ผมจะมา Update ให้เรื่อยๆ แล้วกัน และอาทิตย์นี้ ต้องไปประชุมร่วม และจ่ายเงินส่วนกลางแล้วครับ

ปล. น้องพีท ส่งรายชื่อผู้เล่นด้วยครับ

ไปไหนกานหมดดดด... บาสลีกกว่าจะเป็นรูปเป็นร่างกันนะคร๊าบ
เริ่มแข่ง 8 มีค. นี้แล้วนะพี่น้อง ผมเชื่อว่า ชาวเซฟ มีความเป็นนักสู้อยู่แล้ว อิอิ

ตอนนี้ที่ผมนับผู้เล่นได้ก็คือ มี

1. พี่แป๋ม
2. โอ๊ต เลม่อน >>>>> ศิริพงษ์ จิตตกิจ เบอร์ 99
3. Pema >>>>> นิธิโรจน์ เกิดบุญภานุวัฒน์ เบอร์ 23 *ชำระเงินแล้ว
4. พีท >>>> พิศุทธิ์ ศรีมณี เบอร์ 7 *ชำระเงินแล้ว
5. ต้น Indeed >>>>> ธาวิน ศรีวงษา เบอร์ 9(ต้นไปขอชื่อโก๋มาแจ้งด้วยครับ)
6. กอลฟ์ >>>>> ชัยวิวัฒน์ บำรุงกิจ เบอร์ 71
7. พี่อู
8. ต้น Nitarn >>>>> ปณิธาน พวงแก้ว เบอร์ 3
9. โก๋
10. พี่กอลฟ์ ( รู่นพี่ตาจูซ ) >>> สรพงษ์ ศรีปัญจพงษ์ *ชำระเงินแล้ว
11. อ้น >>>> พิชชากร งามวิลัย *ชำระเงินแล้ว
12. พี่อ้วน >>>>> ปรภพ จั่นบำรุง
13. จ๊อบ *ชำระเงินแล้ว

ค่าใข้จ่ายตกคนละ 500 บาทน่ะครับ

รบกวน เข้ามาอ่านแล้ว โพสชื่อจิง+นามสกุล+หมายเลขของเสื้อบาส
ด้วยน่ะครับ ผมจะได้ส่งให้ทางบอดกลางเค้าครับผม

โอนเงิน มาที่ ธนาคารไทยพาณิชย์ ชื่อบัญชี พิศุทธิ์ เลขบัญชี 224-220807-6 สาขาย่อย อิมพีเรียล ลาดพร้าว น่ะครับ โอนเสร็จแล้วเก็บใบสลิปไว้ด้วยน่ะครับ
( ตอนนี้ในบัญชีนี้ มีเงินเหลืออยู่ 15 บาทได้ )

ตอนนี้ที่ผมนับผู้เล่นได้ก็คือ มี

1. พี่แป๋ม
2. โอ๊ต เลม่อน
3. Pema >>>>> นิธิโรจน์ เกิดบุญภานุวัฒน์ เบอร์ 23
4. พีท
5. ต้น Indeed (ต้นไปขอชื่อโก๋มาแจ้งด้วยครับ)
6. กอลฟ์
<<<< เจ๊ดโด้วววววว มีชื่อตูด้วยยย นอนดูได้ม่ะ:coolly-0036:
7. พี่อู
8. ต้น Nitarn >>>>> ปณิธาน พวงแก้ว เบอร์ 3
9. โก๋

เดือนนี้ผมไม่เหลือตังเลยคับ รับบริจาค เงินและ ค่าอาหาร เช้า กางวัน เย็น คับ :coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

เดือนนี้ผมไม่เหลือตังเลยคับ รับบริจาค เงินและ ค่าอาหาร เช้า กางวัน เย็น คับ :coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011::coolly-0011:

นอนดูนอกสนามไม่ได้
นอนดูในสนามได้ ไปรอใต้แป้นฝั่งตรงข้ามเลย เด๋วขว้างไปให้

ขอตัดต่อข้อความเล็กน้อยนะคับ ไม่อยากเป็นคนแรก เพราะทีแรก บอกพีทมันไว้ ว่าจะไม่เล่นด้วยซ้ำ
มันก็คะยั้นตะยอ + บังคับขู่เข็ญ + ดื้อดึง + ไม่ยอมฟังกันมั่ง

อยู่ใกล้ๆ จะจับโบกซะ...

เหอะๆ เล่นกันแหล่ะ ร่วมกิจกรรมกัน

รับรองได้ของที่ระลึกจากการร่วมแข่งขันทุกคนแน่นอน

ค่าสมัครยังน้อยกว่าไปกินเหล้ากันอีกนะเนี่ย

มีนัดซ้อมวันอาทิตย์นี้ ที่สนาม Banana ครับ
ทางไปต้องถามพีทครับ เพราะว่าอธิบายไม่ถูก

วันนี้ ก็ลืมเอาโทสับมาอีก เฮ้อ.. กำ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน