กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์ 7 กรกฎาคม 2550 ภาพงาน Meeting Cef-non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ทำมายต้องติดธุระไปต่างจังหวัดกระทันหันด้วยเนี้ย เสียดายๆๆ:burn:

.เป็นวันที่ไปกินเหล้ามิตติ้งสนุกที่สุดในชีวิตโดยไม่ต้องขับรถ(นั่งรถมู๋เมย์ไป 555 5555555เมาแอ๊ป..)

แล้วหนูกลับกะใครวะเนี่ย....????

ปล.ขอบคุณคณะจัดงานด้วยค๊าบบ..

:byebye: หมดแระ...แบตกล้องหมด ชัดบ้าง ไม่ชัดบ้าง อย่าว่ากันนะจ๊ะ
เจ๊มาววววว......คริ๊กๆๆๆๆๆ

แต่ส่วนมาก จะไม่ชัดนะป๋า..

ขอบคุณ สำหรับรูปคั๊บ

5555 :smile:

ความจริงก็คือความจิงคับ ถึงจะคบหญิงมาบังหน้าก็ไม่สามารถปกปิดความม่วง ของตัวเองไว้ได้..
เฮ้อ..55555

attachment.php

พี่กอล์ฟ : แหม ตะ เองก้อ จะอายทำไม คนเยอะ แยะ :sweet_kiss:

สนุหนามากมายคับ พี่น้องเซฟไทยเปงกันเองมากๆคับ เพิ่งไปครั้งแรกก็รู้สึกดีกับ ครอบครัวนี้แล้ว ครั้งหน้าไปอีกแน่นอนคับ ว่าแต่ ชวนหมีคุยเยอะๆ หมีคุยม่ายค่อยเก่ง สงสัยจะยังอายอยู่ 555+

สนุหนามากมายคับ พี่น้องเซฟไทยเปงกันเองมากๆคับ เพิ่งไปครั้งแรกก็รู้สึกดีกับ ครอบครัวนี้แล้ว ครั้งหน้าไปอีกแน่นอนคับ ว่าแต่ ชวนหมีคุยเยอะๆ หมีคุยม่ายค่อยเก่ง สงสัยจะยังอายอยู่ 555+

อยากเกิดใช่ไม๊... เดี๋ยวจัดให้...

ปล. สนุกดีคับ แถมมีของกลับบ้านด้วย ฮ่าๆๆๆๆ

ขอโทษทีมงานเซนนนท์ทุกคนครับ ที่ผมในนานหัวหน้ากลุ่มบางนาที่ไม่สามารถไปร่วมงานได้

เนื่องจากติดภาระกิจบางประการ ขอโทษจากใจจริงครับ

โอกาสหน้าจะไม่พลาดครับ

อิจฉา วุ้ยเด๋วย้ายบ้านไปอยู่ กทม ซะเลยดีกว่า จะได้ไม่พลาดงานดีๆแบบนี้ เสียดายโคด เฮ้อ....:burn:

ว่าแต่นู๋เม ลองไอ้กระป๋องที่ป๋าโจ้ให้ไปยัง เหงดีจัยมากๆเลยนี่ สงสัยกลับไปบ้านคงลองแล้วอ่ะดี๊

กับข้าวอร่อย ดีครับ
เด็กเสริฟ เข้าใจหามาฮาดี กิ๊กกิ้ว

เฮฮาปาจิงโกะไปเลยครับงานนี้ หนุกมั่กๆ ได้คุยกับพี่ๆ เพื่อนๆ เยอะมากๆ จริงๆ ทั้งที่รู้จักใหม่แล้วก็รู้จักมานานแล้ว

เดินไปเมาไปก็คุยไป จนบางคนผมสับสนชื่อ เช่นพี่ยุทธ ไปเรียกเค้าว่าพี่เต้อยู่ได้ 555 ก็ msn พี่เค้า t_tea อ้ะ พี่มี่กับพี่เดชก็ดันมาหน้าเหมือนกันอีก ไอ้ผมก็เบลอๆ เลยงงๆ เรียกชื่อไม่ถูก

แต่งานนี้ผมไม่ค่อยได้กินข้าวซักเท่าไหร่ (ไม่ใช่ว่ากับข้าวน้อยนะ ก็ผมเล่นเดินร่อนไปทั่ว จะไปกินได้ไง 555)

แต่เอ่อ ใครรู้มั่งครับ..... ว่าผมขับรถกลับบ้านยังไง กลับกี่โมง กลับทางไหน แล้วทำไมตื่นมาใส่กางเกงในตัวเดียว

ฮืออออออออออออออออออออ
เมิงกลับงัย เขร้...
กรูยังเห็นเมิงคลานย่อง ๆ ตรงข้ามหน้าเรือนจำคลองเปรมอยู่เลย
ที่ตูบีบแตรทักอ่ะ
นึกว่าจะเห็นซะอีก
ฮ่วยยย

สุดยอดโรแมนติก ท่ามกลางสายฝน และแสงเทียน ท่ามกลาง หมู่ผอง เพื่อน โย่ๆๆๆ

มันส์..เมา..หนุกหนาน
แล้วผมกลับยังงัยเนี่ย จำความไม่ได้

รู้สึกจะชะตาเดียวกันหลายคนมากๆ เห็นแล้วใจชื้น นึกว่าผมเป็นอยู่คนเดียว 555

รู้ แต่ ว่า เห็นพี่ ปุ้ม ณ ทองหล่อ ตก บ่อน้ำที่ร้านครับ พี่น้อง

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน