กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เสาร์ 7 กรกฎาคม 2550 ภาพงาน Meeting Cef-non

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เอ่อ ว่าแต่ ทางเจ้าภาพมีใครเก็บร่มผมไว้มั่งมั้ยคร๊าบบบบบบ ร่มสีฟ้าที่ด้ามมันยืดหดได้ บนร่มมีสกรีนว่า BELTON

ตอนไปถึงมีสติเอาไปฝาก แต่ตอนกลับไม่มีสติไปเอาคืน กริบ

ไม่มีร่มใช้ แง๊........

สนุกกันจังนะ.........

ถามจิงมีงานไหนบ้างที่เซฟไทยไม่เมา

งานไหนไหน เซฟไทยก็เมา

สนุกกันจังนะ.........

ถามจิงมีงานไหนบ้างที่เซฟไทยไม่เมา

งานไหนไหน เซฟไทยก็เมา

เอ้า ตาลุงนี่ เมาแล้วก็ไปนอน มาบ่นอะไรเนี่ย5555

สุดติ่งอ่ะคับพี่น้อง...
ขอบคุณรูปสวยๆ จ้า:burn:
ว่าแต่ พี่ๆ ที่แอด msn มา
หนูไม่ได้ลืมหน้าพี่นะ
แต่หนูจำอะไรไม่ได้เลยยยย.....
โชคดีที่แจะไม่เมา แต่เรียกว่า
ขาดสติดีกว่า ...55++:biggrin: :biggrin: :biggrin:

จำความได้ล่าสุดเห็นไปยืนกอดผู้หญิงในบูทเอกมัยนิหว่า 555555
ไอนั่นไม่เท่าไหร่ มารู้ตัวอีกทีว่าจอดรถหน้าตึก
อีเอ๋แล้วเดินไปบูทนะนั่นอะ..เสี่ยงโครต

อิจฉา วุ้ยเด๋วย้ายบ้านไปอยู่ กทม ซะเลยดีกว่า จะได้ไม่พลาดงานดีๆแบบนี้ เสียดายโคด เฮ้อ....:burn:

ก็รวมกลุ่มนอกรอบที่ภูเก็ต แล้วถ่ายรูปมาฝากบรรยากาศไว้ก็ได้คับ เผื่อจะได้รู้จักหน้าตากัน ใครแวะไปเมื่อไหร่จะได้ทักกันถูกไงคับ

ก็รวมกลุ่มนอกรอบที่ภูเก็ต แล้วถ่ายรูปมาฝากบรรยากาศไว้ก็ได้คับ เผื่อจะได้รู้จักหน้าตากัน ใครแวะไปเมื่อไหร่จะได้ทักกันถูกไงคับ
เออ ช่ายยย จะได้ตีถูกตัว

เก็บตก..นิดนึง

ไฟล์แนบ

49 KB · อ่าน: 165
มีผมกะน้องแป๋มด้วย ดีจัง ชอบ ๆ นึกว่าจะไม่มีรูปผมแล้ว เพราะถ่ายแต่คนอื่น 555++

ผมนะอยู่รอเก็บร้านกับนายตั๊ก 2 คน งานนี้ 6 โมงเช้าครับ
น่านจิพี่เราอยู่ได่ไงว่ะ แต่เห็นรูปแล้ว วันนั้นผมไม่ได้ไป
แต่เป็นน้องชายฝาแฝดผมเองคับ 55555+

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน