กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เส้นทางเดินทางมาร้าน เสม็ด ณ ฝั่งธน

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31092
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31092

Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
งานมิตติ้งฉันท์พี่ฉันท์น้องนะครับ วันเสาร์นี้
แนะนำ ให้เอาเหล้าไปเปิดกินกันเอง ใครสนิทใครไปกินด้วยกันนัดกันมาเป็นกลุ่มนะครับ

1.เส้นทางมาจากทางด่วนไม่ยาก วิ่งมาเส้นมุ่งหน้าดาวคะนอง
ลงสะพานพระราม9 หรือ สะพานแขวน ชิดซ้ายลงป้ายสุขสวัสดิ์
กลับรถใต้ทางด่วนเลยนะครับ
ย้ำ ให้กลับรถใต้ทางด่วนทันที
อย่าออกไปเข้าเส้นสุขสวัสดิ์เพราะมันจะอ้อม

กลับรถกลับมาแล้วเจอเส้นให้เลี้ยวซ้ายเข้าถนน ราษบูรณะ
ตรงมา1โลเจอ3แยก ให้ตรงไปอีก500เมตรโดยประมาณ เจอบิ๊กซี ขวามือ ตรงทางกลับรถ เลี้ยวขวามเข้ามาได้เลยครับ

2.วิ่งมาทางสาธร ลงสะพานตากสินชิดซ้าย วิ่งมุ่งหน้าไปแยก บุคคโล ตรงอย่างเดียวครับ เจอปั้ม Bp บางจาก 2-3โลจะเห็นเชลล์ขวามมือไกลๆ นั้นแหละครับฝั่งตรงข้ามปั้ม ฝั่งซ้ายือของท่านเป็นบิ๊ิกซีแล้ว

ถ้าสงสัยให้โทรถามทาง
0872545545
0864170736
เบียร์ ณ ฝั่งธวย

พยายามมากันเป็นกลุ่ม จะได้โทรบอกแค่คนเดียว นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดย mod:

Re: เส้นทางเดินทางมาร้าน ปากเกร็ด ณ ฝั่งธน

เสม็ด หรือ ปากเกร็ด เอาให้แน่
สร่างยังเนี่ย 5555

Re: เส้นทางเดินทางมาร้าน ปากเกร็ด ณ ฝั่งธน

อันนั้นไม่สำคัญ ที่สำคัญอยากรู้ว่าทีมงานฝั่งธนได้จัดเตรียมตัวอ่อนไว้รึป่าว เอิ๊กๆๆๆ

น่านนนนน มาป่วนให้เขาสับสน
เด๋วไปคิดบัญชีที่งานรอบเดียวเลยเบียร์ 55555

แก๊งเด็ก จะวิ่งตัดใหม่ราชพฤก
ผ่านเดอะมอลท่าพระ
ไปเลี้ยวขวาแยกบุคคโล แล้วตรงอย่างเดียว
บิ๊กซีจะอยู่ซ้ายมือค่ะ เลี้ยวเข้าได้เลยยยยย

อันนั้นไม่สำคัญ ที่สำคัญอยากรู้ว่าทีมงานฝั่งธนได้จัดเตรียมตัวอ่อนไว้รึป่าว เอิ๊กๆๆๆ
โอยยย ถามไม่ดูกลุ่มเลย มีแต่แก่ๆกลุ่มนี้
พี่ติงี้ พี่เบียร์งี้ พี่เอกงี้ เฮ่อออออ เพ้อเจ้อน่ะ
พี่โต้.......5555

แล้วมันแก้ยังงัยวะเนี่ย

จริงๆตั้งใจให้งง ไงจะได้เข้ามาอ่านเยอะๆ

ร้าน เกาะเสม็ดครับท่าน

จริงๆตั้งใจให้งง ไงจะได้เข้ามาอ่านเยอะๆ

ยังไม่สร่าง ก็บอกเค้าไปเหอะน้า:coolly-0028:

555555 แก้ให้แล้ว

A31677, A31092, A31243, A31453*
[TBODY] [TD class=tcat colSpan=2>ขณะนี้มีคนกำลังดูหัวข้อนี้อยู่ : 5 คน ( เป็นสมาชิก 4 คน และ บุคคลทั่วไป 1 คน ) [/TD] [/TBODY]

ทุกคนมาเพื่อจ้องซ้ำเติม

เพื่อเป็ฯเป่าใหพี่น้องได้สับกัน
เต็มที่ครับ เพื่อความสนานของพี่น้อง

สังเกตไหมครับ ว่าพี่โต้หายไปนาน

และเขาก็โผล่มา เวลาจะหาตัวอ่อน...

สังเกตไหมครับ ว่าพี่โต้หายไปนาน

และเขาก็โผล่มา เวลาจะหาตัวอ่อน...
:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

พี่เก้ง รู้สึกว่าจะไปถนนพระรามสอง พอเจอแยกบางปะแก้ว แล้วเลี้ยวขวา ข้ามสะพานข้ามคลอง แล้วเจอซอย สุขสวัสดิ์13 เข้าซอย ทะลุ ถนนราษฏร์บูรณะ เลี้ยวขวา แล้วก็จะเจอบิ๊กซี น่าจะใช่นะ

เออ ฝากถามด้วย พี่ก็งง ไม่เคยไป ไปไม่ถูก
จากเซ็นทรัลวิ่งมาถึงแยกบางประแก้วเลี้ยวขวาแยกไฟแดง เข้าถนนสุขสวัสดิ์วิ่งผ่านตลาดบางประกอกสังเกตุโลตัสอยู่ซ้ายมือ แล้ววิ่งมาถึงไฟแดงเลี้ยวซ้าย
แล้ววิ่งมาสุดทางเจอสามแยกไฟแดงให้เลี้ยวซ้าย แล้วจะเจอบิ๊กซีอยู่ขวามือ

พี่เก้ง รู้สึกว่าจะไปถนนพระรามสอง พอเจอแยกบางปะแก้ว(ที่มีรูปปั้นมดอะ) แล้วเลี้ยวขวา(แล้วชิดซ้ายไว้) ข้ามสะพานข้ามคลองนิดเดียว แล้วเจอซอย สุขสวัสดิ์13 เข้าซอย ทะลุ ถนนราษฏร์บูรณะ เลี้ยวขวา(ตรงไปเรื่อยๆข้ามสะพาน) แล้วก็จะเจอบิ๊กซี(อยู่ซ้ายมือเลี้ยวโล๊ดดดด) น่าจะใช่นะ

แยกบางปะแก้ว คือ แยกที่มีมดตัวใหญ่ๆ บางคนก็เรียกว่า แยกบางมด

ถ้ามาทางที่แน็กบอกจะถึงไวมาก

71 ทางเดียวกันไปด้วยกัน เห็นแล้วไม่ต้องตกใจ.หน้างานขอให้ตัวอ่อนมาต้อนรับด้วย...

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน