กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31736
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ประกาศ พี่น้อง แห่ง อโยธยา โปรด ระวังเต๊นก๊อล์ฟ ตรงข้าม พานิชนอกให้ดี มีลูกบอกลูกมีหลานบอกหลาน มีเพือนบอกต่อกันไป เจอกะตัวคับ ดาวน์ รถมาคันนึง แปดหมื่นสี่ ปัญหาเยอะชิป เปนโน่นนี่นั่น เลยตัดสินใจ คืนเต๊น ใช้ไม่ถึงสองเดือน มันหักซะ สามหมื่น งามใส้ไหมล่ะ ไหนเราเอามาซ่อมอีก หมดไปเกือบหกพัน แถมยังมาโดนหักอีก สามหมื่น กำแท้เรา พูดก็ไม่ดี ไม่เหมือนตอนจะซื้อ ได้หมด ถือเปนบทเรียนครั้ง สำคัญ บอกต่อด้วยเน้อ เหอๆๆๆ

ประกาศ พี่น้อง แห่ง อโยธยา โปรด ระวังเต๊นก๊อล์ฟ ตรงข้าม พานิชนอกให้ดี มีลูกบอกลูกมีหลานบอกหลาน มีเพือนบอกต่อกันไป เจอกะตัวคับ ดาวน์ รถมาคันนึง แปดหมื่นสี่ ปัญหาเยอะชิป เปนโน่นนี่นั่น เลยตัดสินใจ คืนเต๊น ใช้ไม่ถึงสองเดือน มันหักซะ สามหมื่น งามใส้ไหมล่ะ ไหนเราเอามาซ่อมอีก หมดไปเกือบหกพัน แถมยังมาโดนหักอีก สามหมื่น กำแท้เรา พูดก็ไม่ดี ไม่เหมือนตอนจะซื้อ ได้หมด ถือเปนบทเรียนครั้ง สำคัญ บอกต่อด้วยเน้อ เหอๆๆๆ
กลับมาเล่นA31เหมือนเดิมดีกว่าพี่:coolly-0009:

พี่น้อง มีใครรู้แหล่งยาง 245-45-17 หรือ255-40-17 กับโครงปั้มติ๊กกับลูกลอย โทรบอกหน่อยนะครับ กำลังหาอยู่ 0890826704

มีใครพอจะแนะนำอู่ทำสีดีๆมั๊ยครับพอดีสีกับหลังคาหมดสภาพแล้วอะครับ

สวัสดีชาว cefอยุธยา นะค่ะ
ไม่รู้จะติดต่อยังไงดีขออนุญาตติดต่อผ่านทางนี้ละกันนะค่ะ

คืออยากจะรบกวนขอรูปกิจกรรมต่างๆที่ไปทำร่วมกันมาอะค่ะ เพื่อไปทำ present งาน 9 ปี.....จะรูปรถ รูปคน รูปฮาๆหลุดๆขำๆได้หมด...
หรือจะส่งเป็นคลิปร่วมอวยพรก็ได้นะค่ะถ้าสะดวก

เอาไปโพสไว้ตามนี้นะค่ะ
https://www.facebook.com/media/set/?...8195267&type=1

เป็น FB กลุ่ม cefthai ....ขอบคุณค้าบ แล้วเจอะกันวันที่ 1 กันยานะค่ะ ^^

ปล.ขอภายในอาทิตย์นี้นะค่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน