กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เห็นA31ในจังหวัดพระนครศรีอยุธยาเยอะมากเลยอยากรู้จักกันไว้ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31736
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
7 นี้คงไม่ได้ไปวะ แหลมแท่น ว้า พลาดๆๆๆ เซงๆๆๆๆ

ยากไปปปปป มีธุระ วะ เห่อ โว้ว้ววววววว
เอ็งไม่ไปแต่ตูอาจจะไปโว๊ยถ้าไม่ติดรับพนักงาน:coolly-0046: :coolly-0046:

แก้ไขลายเซ้นไม่ได้อ่า ต้องทำไง

มานได้แค่นี้ งะ ช่วยผมT แงๆๆ

งง มายาก แก้ไข ไง อ่า ไอข้าง ล่าง

ส่วนมาก ไม่ กับ ไม่ใช้ มีปลดล็อค ด้วย เลอ

เวลาแก้ไข

เร็วๆ นี้จะพาที่บ้านไปทัวร์ เก้าวัด เอาฤกษ์ เอาชัย ซักหน่อย ...

เลยมาแจ้งเจ้าถิ่นให้ทราบ ...
มาเลยเม งานบุญ เหล้ายาเพียบ ไหว้พระเก้าวัดเสร็จ เราก้อ เที่ยวเก้าร้าน ไม่เช้าไม่เลิก

มาเลยเม งานบุญ เหล้ายาเพียบ ไหว้พระเก้าวัดเสร็จ เราก้อ เที่ยวเก้าร้าน ไม่เช้าไม่เลิก
จาพงจาพิมพ์จาโพส...เช็คสีตัวหนังสือนิสนึง
ถ้าไม่ใช่ป้านะ..โดนป๋มแน่!!!...:eeek:

อิอิ...555555........:biggrin:

พรุ่งนี้แล้วน่ะครับ..มิตติ้งบางแสนโซน..แล้วเจอกันน่ะครับ

ตกลงมิสติ้งวันไหน.....บอกด้วย พี่ชล+พี่เอก ว่าไง คริ คริ

เจ๊โอม อย่างงัยดี เสาร์-อาทิตย์ วันไหนดี ฮิฮิ อยากเมาครับอยากเมา
:coolly-0046: :coolly-0046:

เสาร์ 14 มีนาคม นี้ เป็นไง...ชิว ๆ

ขอเสียงโหวดหน่อย.....ใครอยากเมายกมือขึ้น !!:byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน