กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอกสารหาย...ไม่ต้องแจ้งความ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย artc4gf
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

artc4gf

ลาก่อน Cef-Thai 4 ส.ค. 52
Registered
น่าจะเป็นประโยชน์สำหรับทุกท่านค่ะ :embarrassed:

ใช่ครับเดี๋ยวนี้ไม่ต้องแจ้งความ แต่ไปเขียนใบคำร้องแจ้งต่อเจ้าพนักงานได้เลย ไม่ต้องไปโรงพักให้เสียเวลา ทำมาแล้ว 2 อย่าง ใบขับขี่ กะทะเบียนรถหาย

555++
ดีจัง ตอนนี้ใบขับขี่โดนยึดอยู่ สน.พญาไท มาปีกว่าแระ
ไม่รู้ว่าป่านนี้ ยังอยู่ดีไฉน
ไปทำใหม่เลยดีฝ่า
อิอิ

555++
ดีจัง ตอนนี้ใบขับขี่โดนยึดอยู่ สน.พญาไท มาปีกว่าแระ
ไม่รู้ว่าป่านนี้ ยังอยู่ดีไฉน
ไปทำใหม่เลยดีฝ่า
อิอิ

อย่างมึงไม่เรียกว่าหาย รู้สึกว่าเค้าจะค้นด้วยว่า โดนยึดหรือเปล่า ถ้าใช่
รู้สึกเค้าจะปรับด้วย แต่ไม่รู้มี + หรือเปล่า แต่ถ้าแม่มไม่เช้คก็ดีไป

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน