กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เออ มันแปลกจัง สุราษฏร์แมนชั่น

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31590
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31590

Cefiro-Thailand Members
Registered
จู่ๆก็โทรมาบอกเราไปพักตั้งแต่วันที่ 11 ต.ค.53
กุณแจก็ไม่คืน ค้างค่าห้องพักเป็นเงิน 3,360 บาท :coolly-0043:
และยังบอกอีกที่นี่SALEมาพักบ่อย
เลยไม่เก็บข้อมูลอย่่างอื่นเก็บแต่นามบัตร
และทะเบียนรถที่ใช้ 9196 กทม
แต่ไม่รู้รถอะไร :coolly-0043: เออเอากับมัน
และก็เข้าใจว่าผมออกไปทำงาน เลยล๊อคห้องไว้

เอ่อ แต่คุณติดต่อมาวันที่ 24 เนี่ยนะ ผ่านมา13 วันแล้ว
คุณไม่สนใจอะไรกับนามบัตรใบเดียวที่เอามาเป็นหลักฐานการเข้าพักเลยรึ

เออ บ้าป่าวว่ะ นามบัตรตรูไปเข้าห้างปริ้นทีเดียวก็ได้และ
ทำไมไม่เก็บสำเนาบัตรอะไรสักอย่างที่ราชการออกให้ก็ได้

เออ ฮากันทั้งออฟฟิส มันมีห้องพักแบบนี้ด้วยหรือ
แค่นามบัตรก็พักได้แล้ว 555:coolly-0046:

ขอนามบัตร ใบ สิ พี่

ขอแผนที่ ของ สุราษฏร์แมนชั่น ด้วย

(น่าใช้บริการ)

อ่ะ แผนที่
http://suratmansion.com/location_th.php

แมะ โทรไปชี้แจงเราก็แนะนำคุณน่าจะเก็บหลักฐานอย่างอื่นด้วยนะ
มันดันบอกถ้าขาจรหนูเก็บนะ แต่เห็นพี่เป็น Sale
เราก็อ้าว นาบบัตรตรูไม่ได้บอกตำแหน่งตรูเป็น Sale ซะหน่อย
แล้วอย่างตรู นามบัตรอยู่ กทม.มันขาประจำไงฟระ

เลยถามว่าแล้วเข้าพักกี่คน ตอนแรกบอก 4 คุยไปมา ใจดีลดให้เหลือ 1 คน 555
ถามว่าน่าจะมีติดตั้งกล้องนะ แหมคำตอบเดิมๆ
กล้องมีติดตั้ง แต่ไฟตกเลยไม่บันทึกตอนนี้รอช่างมาแก้ไขอยู่ 555
เอาเข้าไป
เลยทิ้งท้ายการสนทนาว่า เอ่อ! ทีหลังถ้าเก็บข้อมูลแค่นี้

ทีหลัง อย่ามั่ว:coolly-0028:

จู่ๆก็โทรมาบอกเราไปพักตั้งแต่วันที่ 11 ต.ค.53
กุณแจก็ไม่คืน ค้างค่าห้องพักเป็นเงิน 3,360 บาท :coolly-0043:
และยังบอกอีกที่นี่SALEมาพักบ่อย
เลยไม่เก็บข้อมูลอย่่างอื่นเก็บแต่นามบัตร
และทะเบียนรถที่ใช้ 9196 กทม
แต่ไม่รู้รถอะไร :coolly-0043: เออเอากับมัน
และก็เข้าใจว่าผมออกไปทำงาน เลยล๊อคห้องไว้

เอ่อ แต่คุณติดต่อมาวันที่ 24 เนี่ยนะ ผ่านมา13 วันแล้ว
คุณไม่สนใจอะไรกับนามบัตรใบเดียวที่เอามาเป็นหลักฐานการเข้าพักเลยรึ

เออ บ้าป่าวว่ะ นามบัตรตรูไปเข้าห้างปริ้นทีเดียวก็ได้และ
ทำไมไม่เก็บสำเนาบัตรอะไรสักอย่างที่ราชการออกให้ก็ได้

เออ ฮากันทั้งออฟฟิส มันมีห้องพักแบบนี้ด้วยหรือ
แค่นามบัตรก็พักได้แล้ว 555:coolly-0046:

แอบไปซุกเด็กไว้ป่าว

-ขอบคุณ ครับบบบบบบ

ใกล้สถานศึกษา ซ่ะด้วย สงสัยจะมีเชล พานักศึกษามาหวดเเน่ๆ เชลคนนั้นอาจจะเป็น ..........

แอบพากระเทยไปซ่ำ แล้วกลัวความลับแตก
ประจารณ์ตัวเองก็เป็น
:coolly-0004:

หลานเรียนอยู่ ป.4 โดนใบแจ้งหนี้ ธ....ให้ชำระเป็นเงิน 140,xxx.- งงมั้ย..555

น่าจะเป็น รร สร้างใหม่อยู่ใกล้ รร ร้อยเกาะเคยเห็นอยู่

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน