กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอารถไปแข่งมาเมื่อวันเสาร์ที่ 17/5/51 รูปภาพรถสวยๆมาให้ดู

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31774
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ไปแข่งเฉพาะกลุ่มเหรอครับงานนี้มิรู้เรื่องเลย

อ้าว.....................

มะใช่...................

ไม่รู้ว่าไม่รู้

แนนน่าชวนอูชวนแม็คมา

แต่นึกว่ารู้กันแล้ว

ว้า.......................

ขอโทดดดอ่ะ:sweat:

774 วางเครื่องอะไร เกียร์อะไรอะครับ[/
ผมวางเครื่อง 1jzโบ ออโต้ เดิมๆมีทําระบบไฟตอนวายสายอ่ะครับช่างทํามาให้แค่นี้ก็วิ่งได้14ต้นๆกลางๆแล้วล่ะครับท่าน:redface:

Re: คันสุดท้ายแว้วไม่ใช่เซฟ(เห็นรถสวยจึงเอามาลงให้ดู)

200sx รถรุ่นน้องสำนักเดียวกันนนนนแรงจัดวันนั้นไม่ได้วิ่งเพลาบิดซะก่อนๆๆๆ
แหะๆ ถึงว่าวันนั้น:smile: เห็นขึ้นรถสไลด์กลับ นึกว่าน้ำมันหมด อิอิอิ

Re: คันสุดท้ายแว้วไม่ใช่เซฟ(เห็นรถสวยจึงเอามาลงให้ดู)

200sx รถรุ่นน้องสำนักเดียวกันนนนนแรงจัดวันนั้นไม่ได้วิ่งเพลาบิดซะก่อนๆๆๆ

555+...:biggrin: ยังไม่ทันวิ่ง พังหน้าที่จ่ายเงินเข้าเลยพี่

555+...:biggrin: ยังไม่ทันวิ่ง พังหน้าที่จ่ายเงินเข้าเลยพี่[/quote
น่าเสียดายจริงน่าจะได้ลงวิ่งเนอะเวลาน่าจะดีแน่ๆเลย
ไม่เป็นไรน่าเอาไว้ครั้งหน้าก็ลงวิ่งใหม่ได้ครับแล้วเจอกัน

774 วางเครื่องอะไร เกียร์อะไรอะครับ
มึงจะลองกะมัน ว่างั้น
ผมวางเครื่อง 1jzโบ ออโต้ เดิมๆมีทําระบบไฟตอนวายสายอ่ะครับช่างทํามาให้แล้วก็แค๊ม2j มีเพืองท้ายด้วยแค่นี้ก็วิ่งได้14ต้นๆกลางๆแล้วล่ะครับท่าน:redface:
โห่ ทำคุย ระวังเจอ RB รถกูแดกนะ555

มึงจะลองกะมัน ว่างั้น

เปล่าๆ รถผมรถแก๊สจะไปสู้ไรไหว ที่ผ่านมาวิ่งได้แค่ 15-16 วินี่ก็บุญแล้ว

เห็นแรงดี อยากรู้ว่าเครื่องอะไรเฉยๆ อะ
เพราะรถน้องผม 1เจโบออโต้เดิมสนิท ออกตัวบื๊อบื่อ คนขับหนัก 150 โล มันก็วิ่งได้ราวๆ 14.4xx เนี่ยแหละ

555+...:biggrin: ยังไม่ทันวิ่ง พังหน้าที่จ่ายเงินเข้าเลยพี่[/quote
น่าเสียดายจริงน่าจะได้ลงวิ่งเนอะเวลาน่าจะดีแน่ๆเลย
ไม่เป็นไรน่าเอาไว้ครั้งหน้าก็ลงวิ่งใหม่ได้ครับแล้วเจอกัน

ค๊าบบบ :biggrin: :biggrin:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน