กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เอ้า.........เข้ากันได้หรือยังชาวK-sport

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31377
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
เมิงโทรไปถามเหอะ
ป่านนี้พี่เก๋เข้าได้หรือยังก้อไม่รู้
เมิงลองดูกระทู้ดี ๆ เด่ะ
มันค้างมาตั้งแต่เดือน 2 แระ

น้านนนเซะ ขอบคุณเจ๊ออยมาก

ฝากรูปหน่อยคั๊บ

ไฟล์แนบ

26.8 KB · อ่าน: 791
เออ...บอร์ดของ K-sport ค้างเติ่งมานานมากแล้วนะเนี่ย อิอิอิ

คอมฯบ้านหัวหน้าแก๊งค์แกพังคับพี่ ไม่รู้ใช้ได้ยัง เลยไม่ค่อยมีใครเข้ามาถามแกในนี้อ่ะคับ

กำนัน กำนัน โว้ย!!!!! ลูกบ้านมีปัญหา หายไปไหน แล้ว กับ บ้านด่วน

พี่เก๋จะกลับมาในเร็ววันนี้ครับ ใครมีอะไรอยากสอบถามโพส ทิ้งไว้ได้ครับแล้ว ข้าพเจ้าจะไปสอบถามให้
ยกเว้น เรื่อง เงิน นะ ถ้าเรื่องสาวๆบอกมาเดี๋ยวถามให้
อิ อิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน