กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

เเนะนำ "เทศกาลดนตรีและคอนเสิร์ตใหญ่ปลายปีนี้ "

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A311055
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

เจอกัน วินเทอร์เฟส เขาใหญ่ เดือนกุมภาครับ :coolly-0028:

เหอๆ ชื่องาน BiG Mountain :coolly-0044:

แต่สำหรับ ขาร็อก ทั้งหลาย สิ้นปีนี้ เตรียมตัวเก็บแรงไว้โดดดดด 4 วงขวัญใจขาร็อก รับรองไม่ผิดหวัง ที่สำคัญ จัด กรุงเทพ ฮ๊าปปปปปปปปปป :coolly-0009:

ปล: เด๋วรอเค้าแถลงข่าวก่อนนะพี่ จะเอารายละเอียดแบบยิบๆ มาให้เลย :coolly-0028:

เหอๆ ชื่องาน BiG Mountain :coolly-0044:

แต่สำหรับ ขาร็อก ทั้งหลาย สิ้นปีนี้ เตรียมตัวเก็บแรงไว้โดดดดด 4 วงขวัญใจขาร็อก รับรองไม่ผิดหวัง ที่สำคัญ จัด กรุงเทพ ฮ๊าปปปปปปปปปป :coolly-0009:

ปล: เด๋วรอเค้าแถลงข่าวก่อนนะพี่ จะเอารายละเอียดแบบยิบๆ มาให้เลย :coolly-0028:

เจ้าแม่ แกรมมี่ มาส่งข่าวเองเลยวุ้ย ...

เด๋วนี้ยังเก็บสายไมค์ให้ปามล์มี่อยู่ป่าววะน้องแฉะ..

เจ้าของกระทู้ฝากบอก ว่าชอบมาก

เฮ้ยยย จิงเดะ....

แม่งมาพร่ำเพ้อ จาอาว จาอาว

อุ่ยยยยยยยยย..

ผมถูกปรักปรำ ครับ พี่ น้อง
อย่าไป เชื่อ ข่าวลือ.....5555

ที่โบนันซ่า28 /พฤษจิ นี้มีใครไปมั่งอ่ะ
ปีที่แล้วผมไปอยู่หน้าสุดมันสุดติงเลย

มึงอย่า มึงบอกกูตอนเมา กูจำได้....ร๊ากกกกกก

บ้า หรอ..ยัง ไม่ทัน มาว เล้ยยยยยยยยยยยย

วันนั้น ด่าน ยัง ไม่ เลิกเลย ตรง สะพานก่อน เอเเบค เกือบ ซวย

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน