กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก๊งเด็ก>>>Again

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31677
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
attachment.php

สวัสดีปีใหม่ครับน้องๆทุกคน ขอให้มีความสุขกันถ้วนหน้า และมีจิตรใจที่แข็งแกร่ง ต่อสู้กับปัญหาอุปสรรคต่างๆได้ด้วยความราบรื่น..ครับ
สวัสีดปีใหม่ครับป๋า ขอให้เช่นกันครับ

เรียนเชิญพี่ๆน้องๆ ญาติสนิท มิตรสหาย แฟนคลับ Cefiro-Thailand ทุกท่านมาร่วมสังสรรค์มิตติ้งครั้งแรกของปี หลังจากทีห่างหายกันมานานนนนนนนนหลายเดือน

ในวันเสาร์ที่ 4 กุมภาพันธ์ 2555 วันเสาร์นี้ เวลาเย็นย่ำเป็นต้นไป

ณ.สวนอาหาร รุ้งตะวัน แถวๆถนนเอกชัย-บางบอน แยกบางบอน 5

ค่าเข้างาน อาหาร และ เครื่องดื่มคนละ 300 บาทเช่นเคย

บรรยากาศสบายๆ เป็นกันเอง ให้พี่ๆน้องๆได้พบปะพูดคุย กันได้เต็มที่ให้หายคิดฮอดกันไปข้างนึง

อยากให้พี่ๆน้องๆมากันเยอะๆ จะได้รำลึกบรรยากาศแสนอบอุ่น สนุกสนานเหมือนอย่างเช่นเคย

ต้องขออภัยที่สรุปสถานที่กันล่าช้าไปหน่อยนะครับ แล้วเจอกันนะจ๊ะ จุ๊บุ จุ๊บุ

รูปภาพและแผนที่โดยละเอียดจะตามมาลงให้วันนี้ค่ำนะจ๊ะ

เครื่องดื่มแอลกอฮอล์สามารถนำมาเองได้นะครับ ถ้าบางท่านไม่อยากพกมาที่ร้านก็มีจำหน่ายราคาก็บวกจากข้างนอกประมาณ 100 บาทเอง

การเดินทางถ้ามาจากทางด่วนก็ลงทางด่วนพระราม 2 ช่อง สมุทรสาครแล้วก็วิ่งเส้นพระราม 2 มายาวๆผ่าน Bic C มาเกือบสุดทางแล้วจะเห็น Lotus อยู่ซ้ายมือก็เบี่ยงซ้ายออกเส้นคู่ขนาน สังเกตุป้ายที่เขียนว่าบางแค จะเป็นสะพานวนไปทางขวาพอลงสะพานมาไม่ไกล สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

ส่วนที่มาจากเมืองนนท์ บางบัวทอง พระราม 5 ก็วิ่งเส้นบรมราชชนนีต่อเนื่องมาถนนกาญจนาภิเษกที่จะมุ่งหน้าไปพระราม 2 แล้วก็ กลับรถใต้สะพานก่อนที่จะเลี้ยวซ้ายไปออกพระราม 2 พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

สำหรับพี่น้องที่มาทางวงแหวนอุตสาหกรรมยิ่งง่าย ตรงยาวๆมาลงป้ายพระราม 2ได้เลย พอกลับรถมาก็สังเกตุซ้ายมือจะมีร้านอาหาร ส.สุขโภชนาก็เตรียมเลี้ยวซ้าย สังเกตุจะเห็นเป็นสะพานยกระดับข้ามถนนกาญจนาภิเษกก็เลี้ยวซ้ายจะเขียนว่าไปสมุทรสาคร ที่นี้ก็ตรงยาวๆ สี่แยกไฟแดงที่สองจะเจอร้านอยู่หัวมุมด้านขวา ก็เลี้ยวขวามาแล้วก็เลี้ยวซ้ายเข้าร้านเลย

มาไม่ถูก หรือ กลัวมาแล้วเขิลไม่รุ้จักใคร โทรมาสอบถามได้ครับ

081-376-9485 , 085-555-4107 บอลครับ

พี่จี๊ดกูบอกเซ็ง แม่งเห่ากันอยู่นั่น จัดๆๆๆ ชิบหาย ไม่เห็นแม่งจัดซักกะที เห่าตั้งกะปีที่แล้วโดยเฉพาะผม 55555555555555555555
ไปเลยดีกว่ารวมแก๊งเดกเว้ยเห้ยงานฝั่งธนโอปะเจอกันที่ไหนนัดเลยดีกว่าพี่จี๊ด พี่ต้า

กินไหนกินกันวันที่10 จะออกจากงานแล้ว
กลับมามีเวลาว่างถมเถ เหมือนเดิมแล้วววว

ฮาโหล กำลังหาซื้อโลมา กลับมาแรงอีกครั้ง ตอนนี้กำลังตัดสินใจ
ว่าจะเอาแตนๆมาปั้น หรือจะเอาแบบเต็มๆมาแล้วดี
เด๋วเจอกันใหม่ภายในปีนี้แน่ๆ ใครมีรถเพื่อนๆจะขายจะแนะนำมาบอกหน่อยนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน