กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก๊งเด็ก>>>Again

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31677
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

สรุปแทนที่ขวัญจะเสียใจกับรถแต่ดันเป็นน้องปุ๊กลุ๊กซะได้:coolly-0043:

ปุ๊ก พี่ปุ๊กผู้ชายที่มาเอาเสื้อเพิ่มนี่ใครนะ ชื่ออะไรพี่ลืมอ่ะ

โอ้....เพิ่งจะเข้ามาอ่าน เห็นแล้วบรยายความรู้สึกไม่ออกเลยคับ เสียใจด้วยจริงๆ

ยังไงก้อขอให้กลับมาหล่อไวๆนะคับ

เท่าที่อ่านมามันก็มาหนักตรงที่รถคู่กรณีไม่มีประกันทำให้น่าจะตกลงกันได้ยากในส่วนของค่าเสียหายที่เกิดขึ้น หากต้องมีการฟ้องร้องกันและตกลงค่าเสียหายไม่ได้ก็ขอคำสั่งศาลให้คู่กรณีขายรถมาชำระค่าเสียหายที่เกิดขึ้นก่อนบางส่วนเพราะเท่าที่ดูมันน่าจะขายแล้วยังไม่พอชดใช้ส่วนค่าเสียหายที่เหลือให้คู่กรณีผ่อนจ่ายเอาตามสมควร(หากเป็นไปได้ว่าคู่กรณีเป็นลูกจ้างประจำให้ออกมาในลักษณะอายัดเงินในบัญชีไว้เพราะจะเป็นการง่ายในการทวงค่าเสียหาย)ซึ่งเงินที่ได้มานั้นอาจจะพอดีกับระยะเวลาที่รถเราต้องทำการซ่อม ส่วนของค่าเสียหายนั้นแนะนำว่าให้เรียกเผื่อการประนีประนอมค่าเสียหายด้วย และให้ดีกว่านั้นให้นำรถเข้าศูนย์นิสสันที่พี่โดทำก็ได้ให้เค้าออกบิลค่าซ่อมแบบเสร็จสมบูรณ์ไว้แสดงต่อศาลด้วยจะเป็นการดีมากครับ

ปุ๊กกี้ดีขึ้นเยอะแล้วนะค๊ะ

ขอบคุณมากนะค๊ะที่ให้กำลังใจ

แทนที่ปุ๊กกี้ต้องปลอบพี่ขวัญ

กลับเปนพี่ขวัญมาปลอบปุ๊กกี้

แถม พาพี่ขวัญร้องไห้ไปด้วยกันอีก เฮ้อๆๆๆ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เปนห่วงพี่ขวัญห่วงขวัญข้าว

ขอบคุณที่เปนห่วงความรุสึกปุ๊กกี้

ขอบคุณที่ดูแลเรา2คนพี่น้อง และให้กำลังใจเรา อย่างดีค่ะ

ขอบคุณจิงๆ:coolly-0033:

ปุ๊กกี้ดีขึ้นเยอะแล้วนะค๊ะ

ขอบคุณมากนะค๊ะที่ให้กำลังใจ

แทนที่ปุ๊กกี้ต้องปลอบพี่ขวัญ

กลับเปนพี่ขวัญมาปลอบปุ๊กกี้

แถม พาพี่ขวัญร้องไห้ไปด้วยกันอีก เฮ้อๆๆๆ

ขอบคุณพี่ๆทุกคนที่เปนห่วงพี่ขวัญห่วงขวัญข้าว

ขอบคุณที่เปนห่วงความรุสึกปุ๊กกี้

ขอบคุณที่ดูแลเรา2คนพี่น้อง และให้กำลังใจเรา อย่างดีค่ะ

ขอบคุณจิงๆ:coolly-0033:
ตอบพี่ด้วยเดะ ที่ปุ๊กบอกว่าเค้าจะเอาเสื้อแล้วพี่ให้เขียนใบสมัครใหม่อ่ะ ชื่ออีหยัง

ตอบพี่ด้วยเดะ ที่ปุ๊กบอกว่าเค้าจะเอาเสื้อแล้วพี่ให้เขียนใบสมัครใหม่อ่ะ ชื่ออีหยัง

เมา หรือ แก่ ที่ลืมเนี่ย:coolly-0010:

พี่พีท A311009

ลิขิต อภิรัตนวุฒิ

เพิ่งเข้ามาอ่านขอแสดงความเสียใจนะครับ ขวัญ

สู้ๆต่อไป นะครับ

บ้านหลังนี้ พร้อมที่จะช่วยเสมอครับ

ปล. ปุกเอ้ย อย่าเครียดนะไอ้น้องพี่เป็นห่วงดูแลตัวเองด้วยหล่ะ

^
^
^
ค่ะพี่จอป

ขอบคุณมากนะค๊ะ

พี่ๆก็อย่าขับรถกันเร็วนะ

ถ้าไม่อยากเหนปุ๊กเสียใจอีก:coolly-0033:

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่ม Cef@ BaBy Gangทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig -->

ขอขอบคุณน้องๆ กลุ่ม Cef@ BaBy Gangทุกกกกกคนที่เสียสละเวลามาร่วมงานมิตติ้ง 6 ปี ชมรม Cefiro-Thailand .แล้วพบกันใหม่ ควอเตอร์ไมล์ เทพนคร 17 ตุลาคม 2552
<!-- / message --><!-- sig --]

ขอบคุณค่ะป๋าลอง

แก๊งเด็ก ส่งตัวแทนลงแข่งด้วยแน่นอนค่ะ

แล้วพบกันที่ เทพนครค่ะ

แก๊งเด็กหายไปไหนกันหมดเนี่ย

ปีนี้มีสาวๆเข้ามาใหม่เยอะ

ทิ้งกันไปเลยนะย๊ะ:coolly-0020:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน