กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก๊งเด็ก>>>Again

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31677
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ทำกระทู้รีวิวมู๋กะทะมันซะเลย....

ปล.ปรบมือให้พี่จี๊ด ได้ถ้วยแล้วเค้ายกคนเชิญถ้วยให้ด้วยมั้ย?

ขอบคุณครับเจ้
อย่าพูดถึงน้องเค้าได้เปล่าครับ
ผมคิดถึง .....5555

กินหมูทะหรือกินเหล้าที่เหลือดีครับ
ขอเสียงหน่อย

ที่ไหนดีละครับพี่วันไหนดีละครับ ศุกร์หรือเสาร์ดีละครับ
งานนี้ใครก็ได้ ช่วยหาสถานที่หน่อยครับ
หรือร้านที่มีเหล้าอยู่จะดีมะ 55555

เหล้าไม่ต้องห่วงเด๋วผมจัดแบ๊คให้ เรดผมยังโดนมาแล้วเลยจริงไหม

ขอเสนอ ง่ายๆ แบบกันเอง กินได้ถึงเช้า
บ้านปุ๊ก(ไม่ต้องเกรงใจใดๆทั้งสิ้น อยากให้มา)
หมูกะทะบ้านปุ๊กเนี่ยแหละ โอมั๊ยยยยย
วันเสานี้ ปุ๊กหยุดงานวันเสา มาได้สบาย
พึ่งประชุมกวรมการบริษัทใหม่ นายให้หยุดวันเสาเต็มวัน หลังจาวันหยุดงงๆมานาน เฮ้อๆๆ

อาจารโดตอบกลับมาแล้วคนนึงค่ะ มาแน่จัดไป
พี่จี๊ด ด้วยค่ะตอบกลับมาแล้วอีกคน ไม่มีปัญหา ถึงวันคอนเฟิมสถานที่อีกที เผื่อเปลี่ยนที่

บ้านปุ๊ก ok เดี๋ยวขอดูอีกทีว่าว่างรึป่าว

เด๋วเอาอูคูเลเล่ ที่ยังเล่นไม่ค่อยเปนมาประกอบโฟล์คซองพี่ต้าด้วย 5555

เด๋วเอาอูคูเลเล่ ที่ยังเล่นไม่ค่อยเปนมาประกอบโฟล์คซองพี่ต้าด้วย 5555

เออ เห็นเจ๊อยากได้อยู่ ซื้อมาเท่าไหร่อะ เจ๊ยอมลงทุนตัดเล็บรอเลยอะ เพื่อจะขอไอ่โอเล่ตรูเนีย

เออ เห็นเจ๊อยากได้อยู่ ซื้อมาเท่าไหร่อะ เจ๊ยอมลงทุนตัดเล็บรอเลยอะ เพื่อจะขอไอ่โอเล่ตรูเนีย

ซื้อมา2300 พี่เก้งสั่งจากในเน็ต ซืิ้อมาจะครึ่งปีแล้วยังเล่นไม่เปนเลย

ซื้อมา2300 พี่เก้งสั่งจากในเน็ต ซืิ้อมาจะครึ่งปีแล้วยังเล่นไม่เปนเลย

ไม่บอกว่าชอบอคูเร่เล่ ที่ญี่ปุ่นขายโครตถูกแค่ 800-1200 บาทไทยเองNo nameนะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน