กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แก๊งเด็ก>>>Again

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31677
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

โนไอเดียกันมั๊ยยยย วันไหนดี
โส๊ด โสด ช่วงนี้
อยากมีพี่ๆมากอด
ส่อพฤติกรรม อกหักรักคุด ผิดข้้อบังคับของเบบี้แก๊ง ..ต้องโดน1ชุด
ฮัดเด็ด1กลมโซดา6ขวด แป๊ปซี่2ขวด กับแกล้ม 2 รายการ:coolly-0010:

เห็นปุ๊กกี้เคยบอกว่าจะเอามาโชว์ตัว แต่ไม่มีโอกาสไปดู ใครมีหลักฐานมั่ง:coolly-0039:

จัดให้วันไหนดีล่ะ 5555
ร้าน น่านั่ง อยู่แถว หลัง ม.มหิดล ศาลายา
เด็กๆ เพี๊ยบ วันศุกร์มีดนตรีสด ต้องมาไม่เกิน 2 ทุ่ม งั้นไม่มีโต๊ะ อิอิ
มิก 10 บาท ราคานักศึกษา
อยากให้ลองมาดู แต่ไกลหน่อยนะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ร้าน น่านั่ง อยู่แถว หลัง ม.มหิดล ศาลายา
เด็กๆ เพี๊ยบ วันศุกร์มีดนตรีสด ต้องมาไม่เกิน 2 ทุ่ม งั้นไม่มีโต๊ะ อิอิ
อยากให้ลองมาดู แต่ไกลหน่อยนะ อิอิ
ที่ว่าเด็กๆนะ...เด็กชายหรือเด็กหญิงครับ:coolly-0010::coolly-0010:

ไปไหมละครับวันนี้วันศุกร์

เห็นปุ๊กกี้เคยบอกว่าจะเอามาโชว์ตัว แต่ไม่มีโอกาสไปดู ใครมีหลักฐานมั่ง:coolly-0039:

คนไหนดีกว่าเจ้าปุ๊กลุ๊กมันเก็บไว้เยอะ

ไปเที่ยวกันมั๊ยยยยย จะไปก้รีบไป!!!!!

ทริปต่างจังหวัดเราว่าไงอ่ะ นี่ก้กลางปีเข้าไปแล้วนะ
จะไปเดือนไหน วันไหน จะได้รีบๆจองที่พัก
จะขึ้นเขา ลงทะเล ลงคลอง ลงอ่าง ที่ไหนสุมหัวกันหน่อยดีมั๊ย
เด๋วจะพลาดแบบปีที่แล้วอีกอ่า เด๋วจะได้รีบเครียงาน วอมรถ 555

ขอบ่นหน่อย เหงาหวะ!!!!!
นั่งเซงๆเอารถนายมาล้างที่คาร์แคคนเดียว
ไม่มีใครคุยด้วย ชีวิตน่าสงสาร ไม่มีคนดูแล
หิวข้าวด้วย รถก้ยังล้างมะเสจ
งานไม่อยากทำ แต่เหล้าอยากกิน ฮือๆๆๆ
เด๋วพุ่งนี้ไปร้านพี่ต้าดีกว่า มานจะเหงาเกินไปละ ชีวิตโสดเนี่ย
ทำผิดกฏพี่เก้งอีกป่าววะเนี่ย บ่นมากไปละ ไปเล่นวอทแอปต่อดีกว่า โอ๊ยยยย เซง!!!!

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน