กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ่วลบ ครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31417
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

ขอบคุณครับป๋า แต่การเลิกจ้างก็แฝงด้วยดีเหมือนกันครับ

คือจะได้เงินก้อน + ค่าตกใจ รวมกับอื่นๆ ผมคำนวนคร่าวๆ พอตัด ค่าบ้านที่ซื้อไว้พอดี แทนที่บ้านต้องผ่อนอีก 10 ปี ปีหน้า ก็หมดเลย 5555

ปีหน้าก็ปลอดหนี้ พร้อมกับ ปลอดงาน ไปพร้อมๆ กัน ไม่เครียดเท่าไหร่

ขอบคุณ พี่ๆ เพื่อน ทุกท่านด้วยนะครับผม

ยินดีด้วยนะครับน้าปุ๊ ...

ไหนๆ สายธารเราก็ปิดตำนานไปแล้ว ...

เราไปฉลองน้าปุ๊ ปลดหนี้ที่บ้านน้าปุ๊ กันไม๊ ...

รับรอง จัดหนักเหมือนสายธารเลย อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ อุ๊ว่ะ ...

ส่วนเรื่องปลอดหนี้ ตามพีค่บอลบอกเลย ..

ชุดแต่งรอบคัน ทำสีที่โดนใน ล้องามๆ ซักชุด คิคิคิคิ ...

ยินดีด้วยนะครับ น้าปุ๊มิเสียแรงมุ่งมั่น
ว่างเมื่อไหร่ไว้เจอกัน นะครับ

ว้าววๆๆๆๆ น้าปุ๊ กลับมาแล้วววววววววววววว

คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิดถึงน้ำจิ้มแจ่วแมงดา รสแซ่บบบบบบ ^^ :coolly-0009::coolly-0009:

ว้าววๆๆๆๆ น้าปุ๊ กลับมาแล้วววววววววววววว

คิดถึงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

คิดถึงน้ำจิ้มแจ่วแมงดา รสแซ่บบบบบบ ^^ :coolly-0009::coolly-0009:
เออ ไม่ได้กินนานแล้วอ่ะ อยากกกกกกก

แล้วรถยังอยู่มั้ยครับ หรือขายไปแล้ว

เกือบขายครับ แต่เปลี่ยนใจเก็บไว้ ตอนนี้ ก็จอดซะส่วนมาก

ปีหน้าอาจทำต่อ ดูสถานะการณ์งาน ก่อน ช่วงเปลี่ยนถ่าย

ยินดีด้วยคับน้าปุ๊ขี้....

ธันวาซักแมทมั๊ยยยยยยยยย...

ช่วงนี้งานเข้ามากมาย น้าบอย คงต้องหลังปีใหม่ไปแล้ว อ่ะ

:coolly-0041:

ยินดี ด้วยครับ จากใจ เลยพี่ เข้าใจ ครับ เคยผ่านมา:coolly-0022:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน