กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แจ้งรายละเอียดรุ่นต่างๆงานควอเตอร์ไมล์ 2009 ณ.สนามเทพนคร

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31185
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
12. [FONT=&quot]รุ่น [/FONT]SUPER STANDARD [FONT=&quot]เครื่องยนต์ [/FONT]JZ ONLY

[FONT=&quot]( [/FONT][FONT=&quot]ต้องเป็นเครื่อง [/FONT]JZ [FONT=&quot]ที่มีเขาไอเสียเดิมโรงงาน )[/FONT]<?xml:namespace prefix = o /><o:p></o:p]

.............................................................................................

นี่คือ ต้องโบ เดิม ใช่ม่ะคับพี่

ใส่ T88 ก็ได้ครับแต่ต้องเฮดเดอร์เดิม :coolly-0028:

ใส่ T88 ก็ได้ครับแต่ต้องเฮดเดอร์เดิม :coolly-0028:

จิงป่ะเนี่ย เพราะเพื่อนก็ใช้ เฮดเดิม ต่อขึ้นมา แล้ว ใส่โบเดียว เลย งง ไง

สรุปคือ ยังไง งงมากๆ

จิงป่ะเนี่ย เพราะเพื่อนก็ใช้ เฮดเดิม ต่อขึ้นมา แล้ว ใส่โบเดียว เลย งง ไง

สรุปคือ ยังไง งงมากๆ
แบบนั้นก็คือดัดแปลงแล้วมั้งน่ะพี่จู๊ด อยู่นอกขอบเขต

12. [FONT=&quot]รุ่น [/FONT]SUPER STANDARD [FONT=&quot]เครื่องยนต์ [/FONT] JZ ONLY

[FONT=&quot]( [/FONT][FONT=&quot]ต้องเป็นเครื่อง [/FONT] JZ [FONT=&quot]ที่มีเขาไอเสียเดิมโรงงาน )[/FONT]<o:p></o:p]

.............................................................................................

นี่คือ ต้องโบ เดิม ใช่ม่ะคับพี่

เทอร์โบ JZ มี 2 ลูกทรงเดิมแต่ยัดใส้ได้คับขอให้อยู่ในพื้นฐานเขาไอเสียเดิม
สรุปคือว่า หมกได้แต่อย่าให้น่าเกลียดครับบบบบบ
เดี๋ยวเพื่อนๆจะว่าเอา 55++:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เทอร์โบ JZ มี 2 ลูกทรงเดิมแต่ยัดใส้ได้คับขอให้อยู่ในพื้นฐานเขาไอเสียเดิม
สรุปคือว่า หมกได้แต่อย่าให้น่าเกลียดครับบบบบบ
เดี๋ยวเพื่อนๆจะว่าเอา 55++:coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028::coolly-0028:

เข้าใจแล้วคับ ขอบคุณคับพี่ น่าลุ้น ถ้ารถเสร็จคาดว่าคงได้ลง คับ

รุ่น lpg สถิติเก่าวิ่งที่เท่าไหร่ครับ และ 2jz auto ต้องต่อเวลาไหม เผื่อลงแข่งเอามันด้วยคน:coolly-0020:

รุ่นนี้ไงพี่ OPEN LPG ตรงรุ่น
จากประสบกามอันเลวร้ายของกรู 2 สนาม
ครั้งแรกที่ราชบุรี เค้นเต็มเงี่ยง ได้ 20.xx ตอนนั้นยังเป็นน้ำมันอยู่
กลับมาไดชาร์จพังซะงั้น
ครั้งล่าสุดอัดแก๊สลงสนาม ที่คลอง 5 แต่ไม่ได้วิ่งแข่งนะ
วิ่งเทสต์รันเฉย ๆ ได้ 24.xx เขร้ แถมไดสตาร์ทยังมาพังคาสนามอีก
กรรมของกรูแท้ ๆ
ขอบาย ดูข้างสนามอย่างเดียวดีกว่า

จากประสบกามอันเลวร้ายของกรู 2 สนาม
ครั้งแรกที่ราชบุรี เค้นเต็มเงี่ยง ได้ 20.xx ตอนนั้นยังเป็นน้ำมันอยู่
กลับมาไดชาร์จพังซะงั้น
ครั้งล่าสุดอัดแก๊สลงสนาม ที่คลอง 5 แต่ไม่ได้วิ่งแข่งนะ
วิ่งเทสต์รันเฉย ๆ ได้ 24.xx เขร้ แถมไดสตาร์ทยังมาพังคาสนามอีก
กรรมของกรูแท้ ๆ
ขอบาย ดูข้างสนามอย่างเดียวดีกว่า
เป้าหมายมีไว้พุ่งชนอย่าไปกลัวพี่ ไม่แน่ผมว่าจะไปลงรุ่น super standard RB มั่งอิอิ

เป้าหมายมีไว้พุ่งชนอย่าไปกลัวพี่ ไม่แน่ผมว่าจะไปลงรุ่น super standard RB มั่งอิอิ
กรูพุ่งชนอยู่แล้ว ถ้ากรูยังพอมองเห็นเป้าหมายอยู่บ้างน่ะ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน