กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

>>> แนะนำร้านขายเครื่องใช้ไฟฟ้า จอLCD บริการดี ราคาถูกกว่าในห้าง 30%<<<

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31435
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31435

TON รถฟักทอง
Cefiro-Thailand Members
พี่น้องเซฟไทยคนไหน อยากได้เครื่องใช้ไฟฟ้าใหม่ โดยเฉพาะหมวดภาพ และ เสียง

แนะนำร้านนี้เลยครับ ประทับใจผมมานานแล้ว

ชื่อร้าน ฟิวเจอร์เวิลด์ อยู่ตรงข้ามสนามบอลท่าเรือครับ ตรงสะพานลอยพอดีเลยครับ

ผมและเพื่อน ๆ ได้อุดหนุนสินค้าร้านนี้เป็นเวลาหลายปีแล้วครับ

ชอบในบริการของเฮียมานะ เจ้าของร้าน และเซลทุกคนในร้าน

ส่วนราคา ถูกว่าในห้างแน่นอน หรือถ้าลองต่อกับเฮียเค้าได้เท่าไหร่ก็ต้องคุยกัน

http://www.futureworld-audio.com/

สนใจรุ่นไหน เชิญลองดู ลองฟังได้ที่ร้านเลยครับ

ที่ถูกใจผมที่สุดคือ หลังจากลดราคาแล้ว เฮียสามารถจัด 0% ให้ได้กับสินค้าทุกรุ่น บัตรทุกชนิด

เห็นว่า ถูก และดี มีจริง เลยลองแนะนำพี่น้องดูครับ

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:

ว่าง ๆ ลองไปเดินดูได้ครับ ทางร้านสอนวิธีปรับวิธีจูนจนแฮปปี้เลยครับ

ถ้าเดินดูในพาวเวอร์บาย แล้วชอบรุ่นไหน ดูราคามาได้เลยครับ

ลองโทรถามที่ร้านดู ราคาถูกกว่า อย่างน้อย ๆ 20% - 30% แน่นอนครับถ้าถามที่ร้านได้ถูกว่าที่โทรถามแน่นอน

มีประกันเหมือนในห้างทุกอย่าง ส่งและติดตั้งให้ถึงบ้าน อยู่ที่ไหนก็ส่ง

ที่สำคัญ มีบัตรเครดิตของอะไร เฮียเค้าก็จัดเป็น 0% ได้ทุกอันเลยนะครับ

ผมเคยซื้อทั้งกล้องดิจิตอล เครื่องเล่นดีวีดี โฮมเธียร์เตอร์ จอแอลซีดี เฮียเค้าถูกกว่าในห้างทุกชิ้น

เบอร์โทรทางร้าน 02 249 6223, 02 240 1007 ลองโทรถามทางได้ครับ

ได้ยินมาว่า ยอดขายของทางร้านติดอันดับ 1 ใน 3 ของกรุงเทพเลยนะครับ

ปล. ลูกสาวเฮียมานะ ชื่อน้องมีมี่ น่ารักมากกกกก

ว่าง ๆ ลองไปเดินดูได้ครับ ทางร้านสอนวิธีปรับวิธีจูนจนแฮปปี้เลยครับ

ถ้าเดินดูในพาวเวอร์บาย แล้วชอบรุ่นไหน ดูราคามาได้เลยครับ

ลองโทรถามที่ร้านดู ราคาถูกกว่า อย่างน้อย ๆ 20% - 30% แน่นอนครับถ้าถามที่ร้านได้ถูกว่าที่โทรถามแน่นอน

มีประกันเหมือนในห้างทุกอย่าง ส่งและติดตั้งให้ถึงบ้าน อยู่ที่ไหนก็ส่ง

ที่สำคัญ มีบัตรเครดิตของอะไร เฮียเค้าก็จัดเป็น 0% ได้ทุกอันเลยนะครับ

ผมเคยซื้อทั้งกล้องดิจิตอล เครื่องเล่นดีวีดี โฮมเธียร์เตอร์ จอแอลซีดี เฮียเค้าถูกกว่าในห้างทุกชิ้น

เบอร์โทรทางร้าน 02 249 6223, 02 240 1007 ลองโทรถามทางได้ครับ

ได้ยินมาว่า ยอดขายของทางร้านติดอันดับ 1 ใน 3 ของกรุงเทพเลยนะครับ

ปล. ลูกสาวเฮียมานะ ชื่อน้องมีมี่ น่ารักมากกกกก
ขอดูรูปลูกสาวเฮียแกหน่อยคับ...:coolly-0041:

ตึบ ตึบ.............:coolly-0020:

ตึบ ๆ นี่ปวดหัวหรืออะไรคับพี่บอล :coolly-0012:

ขอดูรูปลูกสาวเฮียแกหน่อยคับ...:coolly-0041:

ไปดูของจริงเลยไม่ดีกว่าเหรอน้าอ๊อด ใกล้แค่นี้เอง

เดือนหน้าต้นจะเข้าไปอีก ไว้จะโทรตามนะ :coolly-0009:

ทำไมกูอุดหนุนเฮียเค้าบ่อยกรูยังไม่เคยเห็นหน้าน้องเค้าเลยว้า

ทำไมกูอุดหนุนเฮียเค้าบ่อยกรูยังไม่เคยเห็นหน้าน้องเค้าเลยว้า

หายหน้าหายตาเลยนะครับเสี่ยน๊อต

สงสัยเสี่ยยังบ่อยไม่เท่าผมมั๊งครับ :coolly-0001:

เสี่ยลองไปช่วงปิดเทอมเดะ เจอแน่ ๆ

น่ารักสุด ๆ ไว้รอบหน้าถ้าเจอ จะลงทุนซื้อกล้องซักตัว แล้วให้น้องมีมี่เป็นนางแบบลองกล้องซะเลย :coolly-0001:

ขายเครื่องใช้ไฟฟ้าหรือว่าโปรโมทน้องลูกสาวเจ้าของร้านนะเนี้ย....

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน