กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำร้านทำแอร์กับระบบไฟรถแถวศรีราชาครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย markjbo
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
M

markjbo

สวัสดีครับ มีร้านทำแอร์กับระบบไฟรถยนต์แถวๆศรีราชามาแนะนำครับ ชื่อร้าน มิวสิค-พลัส นะครับ อยู่ที่หน้าหมู่บ้านผาแดง เยื้องๆกับปั๊มปตท.ครับ ที่นี่เขามีบริการ ทำแอร์ เครื่องเสียง สัญญาณกันขโมย ติดฟิลม์กรองแสง รับวายริ่งสายไฟทั้งในและนอกสถานที่ ติดตั้งแอร์ดิจิตอล ไมล์ดิจิตอล กระจกไฟฟ้า แปลงรางเบาะ สำหรับท่านใดที่คิดจะว่าเครื่องใหม่ ปรึกษาได้ครับ มีอู่วางเครื่องด้วย
เอาเป็นว่าอยากวางตัวไหน ก็จัดให้ได้จบเลยครับ ทั้งวางเครื่อง ทำแอร์ ทำไฟ แล้วก็ท่อไอเสีย ท่ออินเตอร์ โทรปรึกษาได้ครับ 081-7926571 คุณเฒ่าครับ

ผมไปใช้บริการมาแล้ว ดีครับ เจ้าของร้านนิสัยดี ปรึกษาได้ทุกเรื่องยกเว้นเรื่องผู้หญิงเพราะเขายังไม่มีแฟน...

หุยเจ๋งเลยรถผมออกตัวสะดุดๆเดี๋ยวต้องลองไปบ้าง..พอดีเจ้าของเก่าวาง neo 6 มาอะคับ...ใช้แรกๆไม่เปงรัย..เติมแก๊สโซฮอลไปสะดุดเลยอะ..มะรู้เกียวกันป่าว

มีปัญหาเรื่องระบบไฟ แอร์ เครื่องเสียง กันขโมย ฟิลม์กรองแสง ปรึกษาเราได้ครับ ราคายุติธรรมครับ

เอาด้วยๆ เพิ่งจะเข้าได้ครับ รายงานตัวครับ Markjbo มาแล้วจ้า Neo 6 กับRB25 หลบไปก่อนนะ1J มาแล้วอิๆ เราขอไปเปลี่ยนปั๊มติ๊กก่อนละกัน เดี๋ยวไม่ทัน 22 นี้ 555

สวัสดีครับ ผมมีร้านทำแอร์กับระบบไฟฟ้ารถยนต์แถวศรีราชามาแนะนำค รับ !
ชื่อร้านMUSIC PLUS ครับ คอเขาบางพระ ตรงข้ามปั๊มPT ที่นี่เค้ารับทำระบบไฟ แอร์ ฟิลม์ เครื่องเสียง ติดตั้งเกจ์วัดต่างๆ ระบบแอร์ดิจิตอล ไมล์ดิจิตอล แปลงรางเบาะ เอาเป็นว่าทำทุกอย่างก็แล้วกันครับ รับวายริ่งสายไฟนอกสถานที่ด้วยนะครับ รถวางเครื่องอย่างเราๆ เนี๊ยะถนัดนักเชียว มีปัญหาก็ลองโทรปรึกษาได้ครับ มีบริการหลังการขายและบริการ
เพิ่มเติมครับ รับเช็คระบบการทำงานของเครื่องยนต์ด้วยComputer เพื่อให้ทราบการทำงานของเครื่องยนต์ว่าส่วนใดทำหน้าท ี่ผิดปกติบ้าง ราคาเบื้องต้นเพียง300บาทเท่านั้นครับ ให้บริการโดยคุณเฒ่า ครับ TEL. 0817926571
<!-- / message --><!-- attachments -->
<!-- / message --><!-- attachments -->

<FIELDSET class=fieldset><LEGEND>รูปขนาดเล็ก</LEGEND></FIELDSET>

ไฟล์แนบ

182.9 KB · อ่าน: 522
แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ที่นี่สุดยอด..ผมไปทีไร..ยกขวดใหญ่มาให้กระดก ทุกที..บอกไม่ต้องใช้แก้ว..น่ะพี่..555++

ที่นี่สุดยอด..ผมไปทีไร..ยกขวดใหญ่มาให้กระดก ทุกที..บอกไม่ต้องใช้แก้ว..น่ะพี่..555++
ผมว่าเทเบียร์ใส่แกลลอนแล้วเอาสายยางดูดเหมือนเติมน้ำมันเลยดีกว่าเพ่ ได้ฟิวล์ดี อิๆๆ

มีเวอร์ชั่นใหม่แล้วครับสำหรับการเช็คการทำงานของเครื่องโตโยต้านะครับ

อูย...น่าสน..เด๋ว เอา Estima ไปเช็คระบบการทำงานของเครื่องยนต์

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน