กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ที่ผมถามเรื่องราคา ภายใน r34 อะคับ ถ้าจะสั่งคิดราคาเท่าไรคับ

แล้วได้อะไรมั่งคับ คอนโซล ตู้ แอร์ จอไมล์ พวงมาลัย เบรกมือ ประมาณนี้ป่าวคับ

28 ธค 53 ก่อนสิ้นปี ฤกษ์ดี รถตาเอก ตูดสกาย มานานหลายปี บัดนี้ สมใจซะที..หน้า/หลัง สกาย GTR ครบสบูรณ์ ตามฝันแล้วครับ ขอให้น้องๆมีความสุขกับการแต่งรถ และสุขสันต์ในวันปีใหม่นี้..ครับ

attachment.php

พี่น้อง เซฟบางแสน รามอินทรา ซ้ายสุด ตาเอก เจ้าของ เซฟ32 ร่วมถ่ายรูปกับเจ้าของอู่เฉลิมชาติ

คันสีเหลืองก็สวย งามตามแบบฉบับ ของA31แบบไม่ยอมแพ้กัน เสร็จนาน แระ แต่เพิ่งมีโอกาศได้เจอกัน เลยเก็บภาพมาฝาก

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ที่ผมถามเรื่องราคา ภายใน r34 อะคับ ถ้าจะสั่งคิดราคาเท่าไรคับ

แล้วได้อะไรมั่งคับ คอนโซล ตู้ แอร์ จอไมล์ พวงมาลัย เบรกมือ ประมาณนี้ป่าวคับ
ตอนนี้ของยังไม่เข้าครับ ต้องรอของเข้าก่อนจึงจะรู้ราคา แล้วจะแจ้งให้ทราบ
สี่งที่จะได้ ก็คงประมาณที่เข้าใจนั่นแหละคร้บ

ตอนนี้ของยังไม่เข้าครับ ต้องรอของเข้าก่อนจึงจะรู้ราคา แล้วจะแจ้งให้ทราบ
สี่งที่จะได้ ก็คงประมาณที่เข้าใจนั่นแหละคร้บ
คับ ขอบคุณมากครับ ถ้าเข้ามาแจ้งผมด้วยนะคับต้องการสักชุดหนึ่ง
ตอบไว้มากครับ บริการดีจริงๆ

ภายใน 34 สั่งได้เหรอครับ ราคา ครบๆเท่าไหร่ บวกค่าแปลงใส่ a31 เท่าไหร่ครับ มันต้องแปลงเยอะมั้ยครับ อยากทราบไว้ เพื่อตัดสินใจอีกทีครับ

ทำสีฝากระโปรงหน้า (ฝาเหล็ก) เท่าไหร่ครับ ...

กี่วันเสร็จครับ ...

ไฟล์แนบ

89.2 KB · อ่าน: 1,029
ภายใน 34 สั่งได้เหรอครับ ราคา ครบๆเท่าไหร่ บวกค่าแปลงใส่ a31 เท่าไหร่ครับ มันต้องแปลงเยอะมั้ยครับ อยากทราบไว้ เพื่อตัดสินใจอีกทีครับ
สั่งได้ครับ แต่ต้องรอของนานหน่อย การดัดแปลงใส่ไม่มากมาย ส่วนที่ยากจะเป็นที่สายไฟซะมากกว่า ราคาค่าแรงบวกสายไฟบวกค่าของน่าจะอยู่ประมาณสองหมื่นบวก ลบครับ อยู่ที่ว่าเป็นเครื่องอะไรด้วย

ทำสีฝากระโปรงหน้า (ฝาเหล็ก) เท่าไหร่ครับ ...

กี่วันเสร็จครับ ...

ทำเฉพาะภายนอก 2,000 ถ้านอกใน2,500 ครับระยะเวลาทำประมาณสองวันก็เสร็จแล้วครับ

ถ้าสั่งต้องมัดจำเท่าไรคับ ผมสั่งชุดหนึง 0834404283 ต้อง

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
ถ้าสั่งต้องมัดจำเท่าไรคับ ผมสั่งชุดหนึง 0834404283 ต้อง
ตอนนี้มีเข้ามาชุดนึงครับ ชุดนวมหน้าปัดบวกแกนวงพวงมาลัยครบๆ ขาดชุดตู้แอร์ เปิดราคา หนึ่งหมื่นบาทครับ

ตอนนี้มีเข้ามาชุดนึงครับ ชุดนวมหน้าปัดบวกแกนวงพวงมาลัยครบๆ ขาดชุดตู้แอร์ เปิดราคา หนึ่งหมื่นบาทครับ

มาและๆ เดียวโอนเงินมัดจำแล้วจะแจ้งให้น้ะคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน