กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แนะนำอู่ ติดต้ังซันลู๊บ ตีโป่ง แถวๆรามอินทรา

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31623
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
มีน้าคร่อมด้วย
น้าคร่อมขับCERIROด้วยหรอครับ
หรือว่าเค้ามาแจมเฉยๆ
ถ้าน้าคร่อมขับCERIROผมจะได้เอาไปคุยอวดเพื่อนบ้าง
ว่าน้าคร่อมขับCERIRO
:coolly-0010::coolly-0010:
ขับจริง ใช้จริงครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ....
รถผมตกคูน้ำมา หน้าพัง ตามรูปด้านข้างเลยครับ ถ้าจะตัดเอาหัว R32 หรือ 34 มาใส่ จะทำได้ป่าวครับ แล้วค่าทำเท่าไหร่

ทำสีเดิม+ปะผุ(รอบคันภายนอก+ภายในกระโปรงหลังเท่านั้น)
เปลี่ยนหลังคา(ไม่รูฟ+รวมค่าหลังคา)
ใช้เวลาประมาณกี่วัน แล้วงบประมาณสักเท่าไหร่ครับ
เอาคร่าวๆก็ได้ครับ แล้วเดี๋ยวมีงบแล้วจะเอารถเข้าไปให้ดูที่อู่อีกทีครับ
ขอบคุณครับ

รบกวนสอบถามหน่อยครับ....
รถผมตกคูน้ำมา หน้าพัง ตามรูปด้านข้างเลยครับ ถ้าจะตัดเอาหัว R32 หรือ 34 มาใส่ จะทำได้ป่าวครับ แล้วค่าทำเท่าไหร่
รูปมันไม่ชัดอะคร้บ คำนวนราคาไม่ถูก เอางี้มั๊ยครับรถอยู่แถวใหนผ่านไปผมไปดูสภาพให้ก่อน เดียวราคาค่อยว่ากัน

ทำสีเดิม+ปะผุ(รอบคันภายนอก+ภายในกระโปรงหลังเท่านั้น)
เปลี่ยนหลังคา(ไม่รูฟ+รวมค่าหลังคา)
ใช้เวลาประมาณกี่วัน แล้วงบประมาณสักเท่าไหร่ครับ
เอาคร่าวๆก็ได้ครับ แล้วเดี๋ยวมีงบแล้วจะเอารถเข้าไปให้ดูที่อู่อีกทีครับ
ขอบคุณครับ
ประมาณ38000ครับ

แปลงหน้าหลัง R34 รวมของ + คอนโซลด้วยเท่าไหร่ัคับ
รบกวน PM ได้มั้ยคับ

นี้ครับ อาชาติ ๆ โทรหาเบอร์นี้ครับ 082-629-0944

แก้ไขล่าสุดเมื่อ:
แปลงหน้าหลัง R34 รวมของ + คอนโซลด้วยเท่าไหร่ัคับ
รบกวน PM ได้มั้ยคับ
ถ้าว่างเข้ามาคุยกันที่อู่ดีกว่า หรือรบกวนดทรสอบถามก็ได้คร้บ เพราะลายละเอียดค่องข้างเยอะ ขอบคุณครับ

ที่อู่เป็นไงมังครับ ป๋าเหลิม น้ำถึงไหมคับ
ก่อกำแพงรอบด้าน แต่โต๊ะกินเหล้ายังอยู่ที่เดิม :coolly-0039:
ขอให้ทุกอย่างผ่านไปโดยราบรื่นครับป๋าเหลิม :coolly-0033:

ขอบคุณทุกๆคนที่เป็นห่วง ตอนนี้ทุกอย่างยังปกติดีครับ แต้ก็ต้องเฝ้าคอยระวังอยู่ตลอด

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน