กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แปลงเป็น r34

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31843
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้
ถ้าแปลงแค่คอนโซลหน้าลงเซฟจะเท่าใหร่อะคับ
กลัวแปลงทั้งหมดแล้วมันจะไม่รู้สึกเหมือนขับเซฟอะคับ 555

2 แสน ทั้งคัน หน้า หลัง มือจับประตู คอนโซน กระจก4 บาน ทำสีทั้งคัน แห้งช้า พ่น สโตนชิพ ทั้ง หมด เปลี่ยน สายไฟ เป็น 34 ให้ทั้งคัน ครับ
ถ้าให้หา a31 ให้ด้วยได้ไหมครับ ถ้าได้ขอราคาด้วยครับ
ทำจริง ๆ ครับ ร้านอยู่แถวไหนครับ ขอเบอร์ด้วยครับ
ผมอยู่ ตจว. เข้าไปคุยไม่ได้

A31>>R34 ทำหน้า-หลัง-ภายในทั้งหมด-คอลโซลเกียร์ออโต้RB25DE-หลังคาซันรูฟสีแห้งช้า ขอเป็น 4 ประตู ใช้งบเท่าไหร่ครับ? เพิ่มเติมทำแล้วสามารถแจ้งขนส่งได้หรือไหม?

ใช้ nissan nx coupe แปลงr34 ได้ไหมครับ

อยากทราบว่า ใช้ nissan nx coupe แปลงเป็น r34 ได้รึเปล่าครับ ถ้าได้งบเท่าไรครับ บวกลบ เบ็ดเสร็จ

ราคา หน้าตัด ท้ายตัด ต่างหากขายเท่าไหร่ครับ แล้วแปลงหน้าหลังเบ็ดเสร็จเท่าไหร่คับpm
ด้วยคับ

เพิ่มเติม
สำหรับคนที่อยากได้รถไปแปลง
มีรถประมูล Cefiro A31 เครื่องสไกไลน์ แรงๆ สภาพนางฟ้า รถประมูลมาไม่ค่อยได้ใช้
เหมาะนำไปแปลงสนใจ ติดต่อ [email protected] (120K)

A31>>R34 ทำหน้า-หลัง-ภายในทั้งหมด-คอลโซลเกียร์ออโต้RB25DE-หลังคาซันรูฟสีแห้งช้า ขอเป็น 4 ประตู ใช้งบเท่าไหร่ครับ? เพิ่มเติมทำแล้วสามารถแจ้งขนส่งได้หรือไหม?
ยังไม่เห็นตอบ? ยังสนใจอยู่...ใช้เวลากี่วัน...จะตัดสินใจ มี.ค.นี้ [email protected]

แปลงหน้าหลัง R34 คอนโซลR34 จบที่เท่าไหร่รวมของด้วยคับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน