กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แมนยู - บาซ่า วันนี้ 1.45

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31069
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31069

Rookie ผู้(เคย)กว้างขว้าง
Staff Member
Cefiro-Thailand Staff
กรุยทางสู่แชมป์ครับแฟนผีวันนี้ใครอยู่ดู โทรปลุกผมด้วย

เหอๆๆ 081-376-9485 ครับ กลัวไมได้ตื่นมาดู

ช่อง 3 กับ ทรู ยิงสด(ไม่แตกใน)

ร่วมลุ่นหนทางสู่มอสโค กันเถอะ

Manchester United

ถ้ามีคนดทรมาปลุก ..........
ถ้าบอล ตื่นแล้ว ................

ช่วยโทรมาปลุก ผมต่อด้วย กลัวไม่ลุกเหมือนกัน ........... คริ คริ....คิ

ถ้ามีคนดทรมาปลุก ..........
ถ้าบอล ตื่นแล้ว ................

ช่วยโทรมาปลุก ผมต่อด้วย กลัวไม่ลุกเหมือนกัน ........... คริ คริ....คิ

ของผมถ้าไม่นอนก่อนนะแล้วถ่างตารอจนบอลเตะ

มักจะหลับหลังจากมันจับมือกันเสร็จแล้ว

และมักจะตื่นเมื่อบอลจบไป 20 นาที

เซง สุดท้ายต้องมาดูสรยุทธตอนเช้าเหมือนเดิม

:super: :sure: :verrckt: :confused::embarrassed: :sweat: :cry:

แมนยูเข้าชิง 2 ครั้ง ได้แชมป์ทั้ง 2 ครั้ง
ปัญหาคือจะได้เข้าชิงหรือป่าวเนี่ยดิ

ฟันธง...ฝันค้างทั้งสองถ้วย 555

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ฮื่อ....

นี่แหละฟอร์มแชมป์

ความสำเร็จไม่ใช่จะได้มาง่ายๆ

:boss: :boss: :boss: :boss: :boss: :boss: :boss:

ฟันธง...ฝันค้างทั้งสองถ้วย 555

ก้ากกกกกกกกกกกกกกกกกกก

ฮื่อ....
ไม่พิมพ์ ก็ ไม่มีใครว่า หลอก .....................ก๊ากกกกกกกกกกกกก

โหมโรงลั่นกลองลั่นท้ารบคับพี่น้องผีแดง

ไฟล์แนบ

125.9 KB · อ่าน: 134
เฮ............ล่วงหน้าได้เลย
พี่น้อง...........สาวกปีศาจแดง

กรุยทางสู่แชมป์ครับแฟนผีวันนี้ใครอยู่ดู โทรปลุกผมด้วย

เหอๆๆ 081-376-9485 ครับ กลัวไมได้ตื่นมาดู

ช่อง 3 กับ ทรู ยิงสด(ไม่แตกใน)

ร่วมลุ่นหนทางสู่มอสโค กันเถอะ

ไมไม่ตั้งปลุกในมือถือล่ะ..แร้วเอาไว้ใต้หมอน..
ป๋มใช้วิธีนี้ประจำ...............:wink: :brick:

เฮ้อ แมงฝันเฟื่องกันอีกแล้ว เอารูปในอดีตมา อวด โถ่ๆช่างจมอยู่กะอดีตดีแท้

เดียวผมโทรปลุกให้ตื่นมาดูชัยชนะของผีแดงกัน
แล้วเข้าไปเจอกับหงษ์แดงในรอบชิงกัน
แต่ในที่สุด หงษ์ ก็แชม์ ยุโรปอยู่แล้ว 5555

เฮ้อ แมงฝันเฟื่องกันอีกแล้ว เอารูปในอดีตมา อวด โถ่ๆช่างจมอยู่กะอดีตดีแท้

หมั่นตับ ทีทีมตัวเองเอามาโม้

ว่าได้แชมป์นู่นแชมป์นี่มากี่สมัย

ประวัติศาสตร์งั้นประวัติศาสตร์งี้

ประวัติศาสตร์ทีมพี่นี่มันสมัยไหนแล้วรูปมาให้ดูยังไม่มีเลย

ก๊ากกกกกกกกกกกกกกกก :biggrin: :biggrin: :biggrin:

ปล.ผมเอาจริงเรื่องโทรมาปลุกนะพี่น้อง

1-0 คร๊าบพี่น้องหัวแดงยิงไกล นาทีที่ 14
ครึ่งหลังมาละปาายดูก่อน

ไปรอที่มอสโคนะ

หงษ์หรือหอยจะตามมาเป็นรองแชมป์พรุ่งนี้รู้กัน

ฮิ้วววววววววววววววววววว :byebye: :byebye: :byebye:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน