กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แร็คพวงมาลัย?

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย xman
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

แล้วที่ไช้ 4 สาย 5 สายกัน มันต่างกันยังไงครับ ทำไมต้อง 4 สาย ทำไมต้อง 5 สาย ครับ ไม่รู้จิงๆครับ:verwirrt:

แล้วแรก 200 sxกี่สายครับ
ราคมเท่าไหร่
ปรับหนักเบาได้ป่าวครับ
ใส่แล้วต้องแปลงอะไรป่าวครับ
ขอบคุณครับบบบบบบ

ขอคำแนะนำว่ามีวิธีไหนบ้างที่จะทำให้แรคใช้งานได้นานๆ เพราะเปลี่ยนมาได้ไม่นานตอนนี้รั่วอีกแล้ว และถ้าเราใส่ออยคูเลอร์เข้าไปจะช่วยได้ป่าว หรือมีวิธีไหนบ้างขอเป็นความรู้ด้วยครับ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน