กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แล้วรามอินทราอยู่กลุ่มไหนครับแล้วจะจัดขึ้นมาได้เปล ่าครับ

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31848
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31848

Cefiro-Thailand Members
แล้วรามอินทรา :sweet_kiss: อยู่กลุ่มไหนครับแล้วจะจัดขึ้นมาได้เปล่าครับ

รามอินทรามาอยู่เมืองทองครับ ทุกวันนี้อยู่คนเดียว เหอะๆ:byebye:

จัดกลุ่มดอนเมืองเลยน้าเหน่ง670 มีผม499 มีหนุ่มดอนฯ160 เล็กดอนฯ500

ไม่งั้นก็ใช้ชื่อว่า เซฟ-ชานเมือง 5555++ดีบ่......

จัดกลุ่มดอนเมืองเลยน้าเหน่ง670 มีผม499 มีหนุ่มดอนฯ160 เล็กดอนฯ500

ไม่งั้นก็ใช้ชื่อว่า เซฟ-ชานเมือง 5555++ดีบ่......
เดี๋ยวผมตั้งกลุ่มเซฟแอนเน็กซ์มั่ง 5555555555555555 :wink:

เจงๆผมก็อยู่นวมินทร์นะ
แต่ทุกวันนี้ก็ไม่ได้สังกัดกลุ่มไหน อยู่ไปวันๆ
เจอไครก็ทักไปหมด ฮะฮะ555

แล้วรามอินทรา :sweet_kiss: อยู่กลุ่มไหนครับแล้วจะจัดขึ้นมาได้เปล่าครับ

:byebye: :byebye: มีอีกหนึ่งหน่อครับ อยู่รามอินทรา ตัวคนเดียวใจห่อเหี่ยว:cold: :go:

[TBODY][TR height="100%" UNSELECTABLE="on" width="100%"][TD id=HB_Focus_Element vAlign=top width="100%" background="" height=250 UNSELECTABLE="off">
ลองรวบรวมสมาชิกกันดูก็ได้ครับทางชมรมไม่ปฏิเสธถ้ามีรถในจำนวนที่มากพอ (ขอซัก 10+) ก็ตั้งกันขึ้นมา (หมายความว่าตั้งอย่างเป็นกิจลักษณะไม่ใช่แค่ตั้งกระทู้ในบอร์ดนะครับ) แต่ทั้งนี้การตั้งกลุ่มมีวัตถุประสงค์ในการพบปะพูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ในการใช้รถของสมาชิกในพื้นที่เดียวกันและช่วยเหลือซึ่งกันและกันในหมู่สมาชิกชมรม (ไม่เพียงเฉพาะสมาชิกกลุ่มเท่านั้น) สิ่งสำคัญทางชมรมต้องการกระจายข่าวสารความเคลื่อนไหวของชมรมสู่สมาชิกให้รับทราบกันอย่างทั่วถึงเพราะสมาชิกบางท่านก็มิได้เข้าเว็ปแต่มีการพบปะกันในกลุ่มจะได้รับรู้ข่าวสารของชมรม และยังมอบหมายให้จัดกิจกรรมหรือเป็นหัวเรี่ยวหัวแรงในการจัดกิจกรรม Meeting ในแต่ละเดือนของชมรม (ถ้ามีความพร้อม) รวมทั้งส่งตัวแทนกลุ่มเข้ามาร่วมเพื่อการดำเนินงานในคณะทำงานชมรม ถ้าพร้อมก็รวบรวมสมาชิกกันครับ ทั้งนี้ จะกลุ่มไหนก็ไม่สำคัญเท่ากลุ่มนี้ (บ้านหลังน้อยแต่คนเยอะ) Cefiro-Thailand ครับ
[/TD][/TR][TR UNSELECTABLE="on" hb_tag="1"][TD style="FONT-SIZE: 1pt" height=1 UNSELECTABLE="on">
[/TD][/TR][/TBODY]

:coolly-0045: แล้วใคร่จะเป็นหัวเรี้ยวหัวแรง:coolly-0022: สนใจ 1 คนแล้วล่ะ สถานที่เจอกันแถวรามอินทรามีเยอะ:coolly-0034:

จะว่าไปย่าน รามอินทรา/นวมินทร์/บางกะปิ ก็พบเจอหลายคันอยู่ แต่ไม่ได้มีการรวมหรือรวบเอาไว้อะนะครับ555

ไครพอเป็นเฮดได้บ้างอะ555 มันก็ต้องมีตามออกมาแน่นอนอย่างน้อยๆ บ้านผมก็ 2 คันครับ

ผมอยู่ กม. 8 ซ.วัดคู้บอน แต่อยู่เลยซาฟารีเวิลด์ เข้าไปนู้น มาจากมีนบุรีเข้าซอยหทัยราษฎร์กว่ากันเยอะ คิคิ ในหมู่บ้านผมเห็นมีเซฟิโร่ประมาณ 6-7 คันเห็นจะได้อ่ะครับ ขับสวนกันไปมา แต่ไม่เคยทักกันเลย เพราะแต่ละคนรีบ ๆ กันตลอด ฮ๋าฮ๋า

ยินดีครับหากจะมีการพบป่ะแลกเปลี่ยนกันบ้างครับ

ส่วนมากผมวิ่งเส้นสายไหมประจำ เพราะไปอู่พรรคพวกกัน คิคิ ค่าแรงถูก อะไหล่ถูก เพราะมีแต่เซฟิโร่ไปทำกันเยอะ

ผมอยู่ กม. 8 ซ.วัดคู้บอน แต่อยู่เลยซาฟารีเวิลด์ เข้าไปนู้น มาจากมีนบุรีเข้าซอยหทัยราษฎร์กว่ากันเยอะ คิคิ ในหมู่บ้านผมเห็นมีเซฟิโร่ประมาณ 6-7 คันเห็นจะได้อ่ะครับ ขับสวนกันไปมา แต่ไม่เคยทักกันเลย เพราะแต่ละคนรีบ ๆ กันตลอด ฮ๋าฮ๋า

ยินดีครับหากจะมีการพบป่ะแลกเปลี่ยนกันบ้างครับ

ส่วนมากผมวิ่งเส้นสายไหมประจำ เพราะไปอู่พรรคพวกกัน คิคิ ค่าแรงถูก อะไหล่ถูก เพราะมีแต่เซฟิโร่ไปทำกันเยอะ

จริงๆครับ ไม่รู้รีบกันไปไหน ผมคนนึงหละที่รีบเพราะตอนเช้าส่งน้องไป โรงเรียนต้องแย่งกันออกกันเข้ารถเยอมาก

ผมก็อยู่แถว กม.8 นี่เองครับขอร่วมด้วยอีกคนแล้วกัน แถวนี้มีเซฟหลายคันเหมือนกัน แต่เจอก็ขับผ่านกันไป ไม่ได้ทักทายกันเลย คืบหน้ายังไงอัพเดทไปเรื่อยๆและกันนะครับ จะติดตามกระทู้ไปเรื่อยๆ จะนัดสถานที่ไหนยังไงก้ได้ครับ ยินดีที่ได้รุ้จักครับ ^_^

อืมเดี๋ยวนี้พี่กิจใช้เบอร์ไรอะพี่

ถ้าสนใจมารวมกลบ้านผมได้ครับ เดี๋ยวผมทำหมูย่างตำหรับพิเศษเลี้ยง สัก 2 โล มิกเซอร์หามากันเอง กร๊าาาาก ยินดีครับผม อ้อ ใครใช้โทรศัพท์ PPC, Symbian ที่มี GPS เดี๋ยวติดตั้งระบบแผนที่นำทางให้ครับ คิคิ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน