กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

แวะมาลามิตรรักแฟนคลับ....

• เริ่มกระทู้โดย เริ่มกระทู้โดย A31009
  • วันที่เริ่มกระทู้ วันที่เริ่มกระทู้

A31009

สาวกรากหญ้า
Moderator
อ๋อ....เผอิญมีภารกิจเพื่อชาติ
ได้รับคำสั่ง ด่วน ให้เดินทางไป
จ. นราธิวาส
เดินทางในวันพุธที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๕๐

ออกเดินทางจาก กรุงเทพฯ ๐๖.๐๐ น.

ยังไม่ทราบงานในภารกิจ
ทราบเพียงให้เดินทางไปรายงานตัวที่
จ.นราธิวาส แล้วค่อยรับภารกิจ

เลยมาบอกทุกคนให้ทราบ
สิ่งใดที่เจ๊...ทำไปแล้วสร้างความอึดอัด
หรือความขัดข้อง หมองใจ ขุ่นเคือง
เจตนาของเจี......อยากให้ทุกคนอยู่ร่วมกันได้

และเจ๊...ต้องขอโทษ หากทำให้ไม่พอใจ

ไปแระน๊า จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

อ๋อ....เผอิญมีภารกิจเพื่อชาติ

ได้รับคำสั่ง ด่วน ให้เดินทางไป
จ. นราธิวาส
เดินทางในวันพุธที่ ๑๒ ธันวาคม ๒๕๕๐

ออกเดินทางจาก กรุงเทพฯ ๐๖.๐๐ น.

ยังไม่ทราบงานในภารกิจ
ทราบเพียงให้เดินทางไปรายงานตัวที่
จ.นราธิวาส แล้วค่อยรับภารกิจ

เลยมาบอกทุกคนให้ทราบ
สิ่งใดที่เจ๊...ทำไปแล้วสร้างความอึดอัด
หรือความขัดข้อง หมองใจ ขุ่นเคือง
เจตนาของเจี......อยากให้ทุกคนอยู่ร่วมกันได้
และเจ๊...ต้องขอโทษ หากทำให้ไม่พอใจ

ไปแระน๊า จุ๊บๆๆๆๆๆๆๆๆ

:sweet_kiss: :sweet_kiss: :sweet_kiss:

ขอให้เดินทางโดนสวัสดิภาพนะค่ะ โชคดีค่ะ:smile:

แล้วเราจะคิดถึงเจ๊นะคับ...

จุ๊บๆๆๆๆๆ....

เดินทางโดยสวัสดิ์ภาพคับ

เจ๊ พูดเหมือนสั่งลา มันไม่ดีรู้ป่าว ไม่ได้ไปรบซักหน่อย ยังไง ก็รักษาสุขภาพด้วยนะครับ ชีพจรลงเท้า ซะเหลือเกิน:biggrin:

อยู่ยาวเลย หรือว่าแค่ชั่วคราวอ่ะเนี่ย
อ่านแล้วไม่ค่อยเคลียร์เลย
ยังงัยก้อ ระวัง ๆ หน่อยนะเพ่
เป็นห่วง...
:wink: :wink: :wink:

เดินทางโดยสวัสดิภาพ ครับ เจ๊ ..............

เดินทางปลอดภัย อย่าเผลอใจกับสาวท้องถิ่น
เพื่อสวัสดิภาพนะคับ 55

ปล. ฝากซื้อลองกองโลนึงด้วย

ขอให้เดินทางทั้งไปและกลับ..โดยสวัสดิภาพนะคับ...
ไงก็ถนอมตรูดหน่อยนะคับเจ๊..!!!............:wink: :smile: :biggrin:

ขอให้บารมีในหลวงคุ้มครองพี่ ให้ปลอดภัยและทำงานเพื่อชาติให้สำเร็จโดยเร็ว จะได้กลับมาหนุกหนานกันอีกคับ รักจิงคนทำเพื่อชาติเนี่ยจุ๊บๆๆ:sweet_kiss:

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
ด้านบน