แวะมาลามิตรรักแฟนคลับ....

• ผู้เริ่มหัวข้อ ผู้เริ่มหัวข้อ A31009
  • วันที่เริ่มต้น วันที่เริ่มต้น

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see

โชคดีครับเจ๊ โจ้ เจ๊เห็น รถโอ๊ดยังเนี่ย เปลี่ยน ล้อแระนะ อิอิ

ขอ ให้ พี่ โจ้ โชค ดี นะ ครับ

เดินทางโดยสวัสดิภาพ แคล้วคลาดปลอดภัยครับป๋า...

โชคดีครับเจ๊ โจ้ เจ๊เห็น รถโอ๊ดยังเนี่ย เปลี่ยน ล้อแระนะ อิอิ

ไหนบอก ชอบ Blitz ไง ไปเอา ชาเลนซ์ มาซะยังงั้นละครับ โอ๊ต:verwirrt:

โช๊คดีปลอดภัยนะจ๊ะ อย่าไปกินเด็กแถวนั้นล่ะ

เดินทางโดยสวัสดิภาพนะครับ

เดินทางปลอดภัยครับ...รีบกลับมาหาไวไว นะครับ

มานราธิวาสก็แวะมาเที่ยวสงขลาบ้างนะพี่เผื่อฟลุ๊กได้เจอได้รู้จัก เด็กสงขลา(หน้าด่านสะเดา ) อ้อเกือบลืมโชคดีน่ะพี่

ไหนบอก ชอบ Blitz ไง ไปเอา ชาเลนซ์ มาซะยังงั้นละครับ โอ๊ต:verwirrt:

blitz ราคาเกินเอื้อมครับ คือ ล้อสองสายเนี๊ย อยู่ในใจผมเสมอมาครับ :biggrin:

ได้มีโอกาสรับใช้เบื้องยุคลบาท ถือเป็นบุญล้นเกล้าล้นกระหม่อมทั้งชีวิตแล้ว

น้อยคนนักที่จะมีโอกาสได้ทำงานสนองเบื้องยุคลบาทให้กับพ่อหลวงของเรา

ผมได้คุยกับพี่โจ้เมื่อเย็นวานก่อนที่จะออกเดินทางเช้านี้

น้ำเสียงพี่โจ้ไม่มีอะไรน่าเป็นห่วง เพราะกำลังใจล้นเหลือจากพระมหาบารมี เป็นสิ่งปกปักรักษา

เรื่องระยะเวลานั้นก็ยากจะคาดเดาครับ แต่เชื่อว่าคงไม่ใช่ช่วงเวลาสั้นๆหรอก

ผมว่าลางบอกเหตุแรกที่พี่โจ้ปิดโหวดตำแหน่งประธานเมื่อไม่นานมานี้เริ่มจะส่อเค้า

อะไรที่ผมพอจะช่วยพี่ได้ก็ให้บอกมานะพี่

ขอให้พี่โชคดีและปลอดภัย ด้วยพระมหาบารมีปกเกล้า

พวกเราทุกคนจะส่งกำลังใจให้พี่ตลอดครับ

โต บางนา
(จะดีจะชั่วก็พี่ จะเลวจะดีก็น้อง ทิ้งกันไม่ลงหรอก)

ช่วงนี้ใต้ฝนตก รักษาสุขภาพด้วยนะครับ

เดินทางไป-กลับ โดยสวัสดิภาพครับ

โต บางนา
(จะดีจะชั่วก็พี่ จะเลวจะดีก็น้อง ทิ้งกันไม่ลงหรอก)[/quote]

พี่โต ประโยคนี้ทำ เอาบ่อน้ำตาผมแตกเลย:cry: :cry: ได้ใจเจงๆ เอาไป 100 คะแนนเต็ม:redface:

เดินทางทั้งไปและกลับ โดยสวัสดิภาพนะพี่
และขอให้อยู่ในพื้นที่โดยปลอดภัย คิดถึงเสมอนะพี่....
ส่งข่าวกันมาด้วย :biggrin: :biggrin: :biggrin:

รักและเคารพพี่โจ้ครับ..................... :byebye:

ขอให้มีจู๋กลับมา กทม. น่ะเพ่ เดี๋ยวนี้ชักจะสาวขึ้นทุกวัน

อิอิ ครับ
ขอไห้เดินทางสวัสดิภาพครับ พี่โจ้

ระวังตัวดีๆ..นะคร้าบ..เหตุการณ์ ไม่ค่อยสงบ

กรุณาปิด โปรแกรมบล๊อกโฆษณา เพราะเราอยู่ได้ด้วยโฆษณาที่ท่านเห็น
Please close the adblock program. Because we can live with the ads you see
กลับ
ยอดนิยม